cần tư vấn cốt Andro kenetic off+

mr_thanh

Thượng Sỹ
cần tư vấn cốt Andro Kinetic Explorer Off+

như tiêu đề,mr_thanh muốn biết thông tin,thông số,cảm giác về cây Andro Kinetic Explorer Off+ và cốt có thể kết hợp vs loại mút nào thì hay?
so với cây mazunov off+ thì thế nào? mr_thanh rất mong nhận được sự giúp đỡ của các ACE.
cảm ơn mọi người đã đọc tin.

Last edited:
thông số của e nó đây :
Loại : Off+ Tốc độ : 98 Kiểm soát : 90 Trọng lượng : 88gr Cấu tạo : Gỗ & Carbon Độ dày : 6mm

Bác cho nhu cầu thì ới mình nhé hàng chính hãng bác nhé, giá đi là 1,6 triệu bao ship toàn quốc ( đt :0938050307 )

Thang2501

Thượng Sỹ
A.Mazunop có nhiều cái hay nhưng kích thước to, nặng.
Mình không có Andro Kinetic off+ nhưng đang đánh cây Andro Kinetic CF light off+.
Mình cũng đã chơi A.mazunov, thậm chí còn đẽo đi rất nhiều.
Mình nghĩ cây của mình đang chơi cùng dòng và cũng "gần gần" cái mà bạn hỏi!
Cây Andro nhẹ (khoảng vài gam so với thông số chung), dễ xoay trở 2 bên.
2 mặt đang dùng: Ten 64 - FH, Ten 64 FX (made by Long Đàn) - BH.
Tốc độ khá (tuy nhiên khi so với cây Leoviz Opal mình đã chơi thì có lẽ nhỏ hơn chút). Cảm giác bóng êm hơn so với Opal! Giật bóng khá, bạt bóng tốt!
Nói chung là khá ổn!
Kích thước của cốt Andro thường nhỏ, cây của mình là 152 (hay 154 gì đó) x 149 nên khi mua mút cũ dùng lại cũng tiện.
Mình cũng mới đổi BH sang Palio Macro Era 42,5 nhưng vẫn chưa có buổi nào tập thử.
Vài dòng chia sẻ về những nét tương đồng!!!

phungducthang

Đại Tá
như tiêu đề,mr_thanh muốn biết thông tin,thông số,cảm giác về cây Andro kenetic off+ và cốt có thể kết hợp vs loại mút nào thì hay?
so với cây mazunov off+ thì thế nào? mr_thanh rất mong nhận được sự giúp đỡ của các ACE.
Kinetic co mây loai ban nhe. Tôi đa chơi qua Kinetic Explorer va Kinetic CF Light, tôi không co ân tương tôt vê dong côt nay: no khô, it cam giac, măt vơt kỳ kỳ lam sao ây...
So vơi Mazunov OFF+ no tương tư nhưng nhe va linh hoat hơn.
Nêu cung gia tiên như vây tôi chon cây Septear cua Nittaku...
Mong ban sơm tim đc cây viơt như ý,
chao bạn!

mr_thanh

Thượng Sỹ
mr_thanh cảm ơn các ACE đã nhiệt tình giúp đỡ,chẳng là mình muốn mua cây này cho cậu e mà ko biết cảm giác của e nó thế nào?nhìn hình thức thì khá ổn,mà với tầm tiền đó thì LEOVIZ hay Mazunov mình lại ko khoái.

phungducthang

Đại Tá
mr_thanh cảm ơn các ACE đã nhiệt tình giúp đỡ,chẳng là mình muốn mua cây này cho cậu e mà ko biết cảm giác của e nó thế nào?nhìn hình thức thì khá ổn,mà với tầm tiền đó thì LEOVIZ hay Mazunov mình lại ko khoái.
------------------------
Phải cây bạn tìm đây không? Tôi đã mua và chơi thử cốt này tại đ/c dưới đây
http://dungcubongban.vn/vot-bong-ban/cot-vot-andro/kinitic-explorer

phungducthang

Đại Tá
như tiêu đề,mr_thanh muốn biết thông tin,thông số,cảm giác về cây Andro Kinetic Explorer Off+ và cốt có thể kết hợp vs loại mút nào thì hay?
-----------------
Chả nhẽ không phải là Andro Kinetic Explorer Off+ sao???
(Cây này 1tr1, cây CF Light thì mới có giá 1tr6 đúng không bạn?)
Kinetic CF Light nhìn ảnh thì đẹp, nam tính nhưng thực tế kiểu mặt của nó cứ dị dị thế nào ấy, trên nhỏ dưới to cảm giác ngắn ngủn...., cán có rỗng có hạt gì đó lắc nghe tiếng chuyển động, hình như để thay đổi trọng tâm khi đánh hơi độc đáo

Last edited:
-----------------
Chả nhẽ không phải là Andro Kinetic Explorer Off+ sao???
(Cây này 1tr1, cây CF Light thì mới có giá 1tr6 đúng không bạn?)
Kinetic CF Light nhìn ảnh thì đẹp, nam tính nhưng thực tế kiểu mặt của nó cứ dị dị thế nào ấy, trên nhỏ dưới to cảm giác ngắn ngủn...., cán có rỗng có hạt gì đó lắc nghe tiếng chuyển động, hình như để thay đổi trọng tâm khi đánh hơi độc đáo

Về cán vợt bác nói đúng, còn e này Andro Kinetic Explorer Off thì đúng giá 1,1 triệu. nếu vậy e khuyên bác nên chơi e tronum aratox khuôn vợt to đẹp gần như tương đồi với size của almutalt. thông số của e nó đây
Loại : Off+ Tốc độ : 98 Kiểm soát : 93 Trọng lượng : 88gr

Gía cũng phải chẳng bác nên nghiên cứu nhé

Bình luận từ Facebook