Hà Nội CẦN TÌM TMB ZLC HOẶC INER ZLC ĐÃ QUA SỬ DỤNG, ÍT LỖI. (Closed)

Ngô Sỹ Hào

Binh Nhất
mình có một cây innerfore ZLC 94g seri O(ko phải innerfore layer ZLC ) , mà tem bướm mới mới sử dụng dc 3thang1 nguồn TAKE mua 4tr.Gỗ cực già(94g) ko bị ẩm gì hết tất cả còn nguyên đánh cực phê, một cây vợt toàn diện , lựa lắm mới dc em này .Em này rất lạ seri O mà tem mới ,nếu bạn muốn mua mình sẽ để nó xuống còn 3tr8(bằng giá em innerfore layer ZLC tuy cũ nhưng em này là hàng hiếm ko bị ghép lỗi gỗ già vân sậm sọc, lớp lõi cũng già kinh khủng, bây giờ mình nói thật với bạn ra TAKE khó mua dc môt cây như mình nói ,ko phải vì của mình mà mình...thật sự mình đã lựa lắm rồi toàn 87g trở xuống(innerfore layer/innerfore ZLC),gỗ càng ngày càng non ,may ra có ở các nước khác ) (cốt vợt).Vì lí do chú mình đã gởi một cây ZHANG JIKE ZLC nội địa nên ko biết bán em nào , em nào cũng ngon như nhau cả nhưng cây để tặng là một tấm lòng của chú mình nên mình phải chơi môt cây thôi. Tính mình ko thích sưu tầm vợt dư dã là bán.thank you reading.:)
bác cho e xin sdt ạ

Up để nhanh tìm được bạn nào. Không biết có bác nào muốn giao lưu với Rose wood NCT VII mới 99% còn nguyên hộp, tặng kèm Donic Copa Joh Gold mới 90%.

Trainee

Đại Tá
Em thấy phobongban có cả tá, đủ trọng lượng.
Hay bác cứ bình tĩnh, đợi em để lại cây đang dùng, đảm bảo giá mềm! :D

Em thấy phobongban có cả tá, đủ trọng lượng.
Hay bác cứ bình tĩnh, đợi em để lại cây đang dùng, đảm bảo giá mềm! :D
Cây gì vậy đồng chí? Được cây Timoboll ZLC thì tốt quá, không thì cây Inner ZLC cũng tốt. Nói là phải thực hiện đấy nhé. Đợi đồng chí đấy.

Trainee

Đại Tá
Cây gì vậy đồng chí? Được cây Timoboll ZLC thì tốt quá, không thì cây Inner ZLC cũng tốt. Nói là phải thực hiện đấy nhé. Đợi đồng chí đấy.
Ka ka, em đang chơi Innerforce ZLC. Cây này @attack01 xách tay về từ Nhật để cho giá hữu nghị, ~90gr.
Nhưng vẫn có ý định thử Inner ALC, đang tính kiếm cây ALC cũ thử phát xem sao. Có cây ALC mới 100% thì xót tiền không dán mặt thử, và sáng nay chuyển khẩu cho nó rồi! :D
Có điều bác có vẻ kỹ tính, khó dùng lại vợt của em lắm, do em đánh ít giữ ;)

Ka ka, em đang chơi Innerforce ZLC. Cây này @attack01 xách tay về từ Nhật để cho giá hữu nghị, ~90gr.
Nhưng vẫn có ý định thử Inner ALC, đang tính kiếm cây ALC cũ thử phát xem sao. Có cây ALC mới 100% thì xót tiền không dán mặt thử, và sáng nay chuyển khẩu cho nó rồi! :D
Cho mình xin ảnh và giá vào inbox đi đồng chí. Giá tốt thì vẫn OK mà. Bao giờ thì giao dịch được vậy?

xukaka

Đại Tá
...
thử hẳn Zhang AlC luôn hì hì.....

chaunguyen

Đại Tá
Nhưng chất lượng ko mất mác bạn à , chất lượng gỗ và trọng lượng tốt mình mới để bán giá đó, chứ bây giờ ra TAKE hay ở đâu đó bạn khó có thể tìm một cây trọng lượng và chất gỗ như vây bạn à , do số mình hên lắm mới gặp dc em nó hehe.
Xin anh vào inbox xem em nó gia nhu nao? Co muc theo thoi gian ko nhe? Thanks

Bình luận từ Facebook