Toàn quốc Cần tìm Long V

phi hung

Đại Tá
Đến giờ em khẳng định là tất cả các loại cốt, cứ mặt Limba thì tối thiểu là tước dăm, nặng thì tước sợi, nặng nữa thì tước sớ, không thể nào tránh khỏi

Nên mặt cốt là Limba thì tốt nhất là cho làm lại bề mặt bằng keo, còn cẩn thận thì tốt nhất là làm 1-2 lớp dầu bóng mới gọi là TẠM YÊN TÂM công tác
A thấy long cây nào cũng tước dăm,hàng buter a chưa bị cây nào :p

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Mách nước

Em vừa rồi thử keo tăng lực mới của anh @firi06 , xác nhận là bóc mặt rất dễ, không bị tước, kể cả tước dăm. Các bác thử xem thế nào, vì cốt em Donic WSUC trước đây, dán HAIFU xịn 150K/lọ, để lâu bóc ra vẫn bị tước dăm. Hai tuần vừa rồi thử dán keo mới của anh @firi06 ở chỗ @Dũng Cửu , vừa bóc ra, không tước tí nào, dán rất khít, không bị hiện tượng chân bong bóng, mà bóc là ra, rất dễ bóc, không ảnh hưởng tới cốt.

Trước đã từng thử keo nước của ông @firi06 này rồi, cũng ok, không bị tước, dễ bóc.

Bóc keo mặt thì dạo này em chơi kiểu dán một lớp keo vào mặt, rồi chỉ phết keo vào cốt cho các lần sau, thành ra bỏ qua công đoạn lột keo mặt, vì lúc nào nó cũng mỏng tang, đúng như bánh đa dừa khô, rất trong, nhìn rõ ràng sponge, nên không cần bóc keo mặt vợt bao giờ

thanh dai ca77

Đại Tá
Cây này múc đuợc không các bác!

Last edited:

lion

Đại Tá
Tóm lại là bác thớt tìm đc vợt chưa, hỏi các bác khác rằng đây
có phải diễn đàn để các bác cướp mà khoe bảo kiếm hay không?

Nếu muốn khoe thì cho em hỏi câu là có muốn bán hay không?

Bình luận từ Facebook