CẦN TÌM KLHS

Trainee

Đại Tá
Khiếp, kiếm đồ sưu tầm đây. Chứ 98% thì là tên nào mua về sờ sờ ngửi ngửi thôi, lâu lâu mới dám chơi phát.
Các con số 98, 99% mà dân rao bán trên 4r nghe ảo kinh khủng khiếp. Tra ra có khi qua tới 4, 5 đời chồng =))
Đúng là chữ kia trinh cũng có ba bẩy đường :D!

Dũng chuối

Trung Uý
Khiếp, kiếm đồ sưu tầm đây. Chứ 98% thì là tên nào mua về sờ sờ ngửi ngửi thôi, lâu lâu mới dám chơi phát.
Các con số 98, 99% mà dân rao bán trên 4r nghe ảo kinh khủng khiếp. Tra ra có khi qua tới 4, 5 đời chồng =))
Đúng là chữ kia trinh cũng có ba bẩy đường :D![
Tu nho toi da thick KLH nen jo toi mua thoi vot thi toi cung có du de choi ko den noi pai nhu b noi

Trainee

Đại Tá
Tu nho toi da thick KLH nen jo toi mua thoi vot thi toi cung có du de choi ko den noi pai nhu b no
Ý em là bác săn của các ông sưu tầm để tủ ấy, chứ còn dân dùng rồi thì ông nào liều lắm nói vợt còn 90%. Do cây này lâu rồi mà + thêm nó đánh khá ổn, ai có trong tay thì chắc chơi chứ không bỏ xó.

thanglong78

Thượng Tá
Đúng là chữ kia trinh cũng có ba bẩy đường :D!
Theo bác, em này còn bao nhiêu %... :p

Trainee

Đại Tá
Theo bác, em này còn bao nhiêu %... :p

Ui vc, thế này thì khác gì đập hộp, con này chắc bác chỉ lâu lâu lấy ra bôi dầu, hít hà cái rồi lại bỏ tủ kính à ?!
Kể con này nhún thêm tý, mỏng lại tẹo, cán to lên chút là em năn nỉ bác kiếm hộ cây tương tự đó. Đánh mấy bữa quen tay cây cũ của bác bachikho thấy nó ổn phết. Thực tình cây KTS hàng tuyển em đánh thử cũng không thích bằng.

bachikho

Đại Tá
mẹ, đã bảo ko được khen nữa ko tiếc lại còn... ;)
nhún hơn. mỏng lại, cán to lên thì đúng là vis rồi, nhưng vis thì ko thể đánh như đánh KLHS đc đâu, đánh thế sẽ thấy vis như shit

Trainee

Đại Tá
mẹ, đã bảo ko được khen nữa ko tiếc lại còn... ;)
nhún hơn. mỏng lại, cán to lên thì đúng là vis rồi, nhưng vis thì ko thể đánh như đánh KLHS đc đâu, đánh thế sẽ thấy vis như shit
Uhm, em quấn cán vào một vòng săm xe đạp độ 1.5cm thấy cầm cũng ngon tay rồi. Tính tìm mỏng chút để đánh trái, nhưng rồi, flick hông bóng cũng giải quyết quả được quả này. Về nhún, em nghĩ nhún thì đánh cánh tay ngắn đòn tốt hơn với quả bóng nhú nhú, nhưng có vẻ dùng mặt Tàu cũng giải quyết được quả này. Nói chung cũng nên hài lòng với em nó nhở :D
Với cả như em giờ lo mà tập kỹ thuật là chính, chứ vợt viếc lựa cầm thấy sướng, thoải mái tinh thần thôi, chứ không chắc tập kỹ thuật đã là hợp.

Bình luận từ Facebook