Cần tìm chỗ giao lưu

PackEunHee

Ceo of Stiga
Do chiều thứ 6 này e về quê thăm mộ ông bà nên ko biết có ae nào có thể chỉ dẫn cho e đc giao lưu với mọi người ko ah . T6 e đám máy bay xuống lúc 4h. Tầm 6h là có thể giao lưu. E ở đối diện quán lẩu tứ xuyên đường trần quang khải. AE liên lạc với e qua số dt 0988856709. E tên HUy :)

Soncaocao_hp

Trung Sỹ
Do chiều thứ 6 này e về quê thăm mộ ông bà nên ko biết có ae nào có thể chỉ dẫn cho e đc giao lưu với mọi người ko ah . T6 e đám máy bay xuống lúc 4h. Tầm 6h là có thể giao lưu. E ở đối diện quán lẩu tứ xuyên đường trần quang khải. AE liên lạc với e qua số dt 0988856709. E tên HUy :)

neu ban o do thi wa ben CLB BB Thuy Nguyen choi ,CLB cach cho ban o khoạng 5km thoi ,neu ban muon sang giao luu thi lien he sdt;0914.259.469 (Son)

PackEunHee

Ceo of Stiga
Hnay rất vui đc giao lưu với ae ở sân đh dân lập, e đã đc giao lưu với 2 ng. E wen ko hỏi tên. . Rất may là đã thắng. Hjhj. Rất cảm ơn ae ở hp đã giao lưu với e

Soncaocao_hp

Trung Sỹ
Hnay rất vui đc giao lưu với ae ở sân đh dân lập, e đã đc giao lưu với 2 ng. E wen ko hỏi tên. . Rất may là đã thắng. Hjhj. Rất cảm ơn ae ở hp đã giao lưu với e

ngay mai chu nhat em con o Hp khong ? sang ben thuy nguyen bon anh choi co duoc khong ?

PackEunHee

Ceo of Stiga
ngay mai chu nhat em con o Hp khong ? sang ben thuy nguyen bon anh choi co duoc khong ?

Hnay 6h tối e bay rồi. Hôm wa e có wa thủy nguyên nhưng ko biết clb ở chỗ nào nên lên núi đèo thắp huơng ông bà rồi về. Bữa giờ e đánh bên clb Nam Hao. Hjhj

Blowfish_hp

Binh Nhì
Phải công nhận Huy đánh gai công có quả trái hay thật
Huy đánh với Hòa Cận , Thắng Xây , Hoàn Đồng Tâm , Đạt Hồ Sen , và anh Quang Đức Thắng
quả trái sang cứ gọi là mất bóng .

PackEunHee

Ceo of Stiga
Phải công nhận Huy đánh gai công có quả trái hay thật
Huy đánh với Hòa Cận , Thắng Xây , Hoàn Đồng Tâm , Đạt Hồ Sen , và anh Quang Đức Thắng
quả trái sang cứ gọi là mất bóng .

Mình với bạn chưa giao lưu đc trận nào cả. Tiếc thật. Cảm ơn bạn cho mình mượn khăn lau mồ hôi. Hẹn bạn một dịp khác nhé. Mình quê HP nên cũng hay ra ngoài này. Lần sau mình và bạn nhất định sẽ giao lưu. Cho mình gửi lời cám ơn tới tất cả ae ở clb Nam Hao. Ae rất nhiệt tình và vui vẻ.

wanghaohp

Moderator
Mình với bạn chưa giao lưu đc trận nào cả. Tiếc thật. Cảm ơn bạn cho mình mượn khăn lau mồ hôi. Hẹn bạn một dịp khác nhé. Mình quê HP nên cũng hay ra ngoài này. Lần sau mình và bạn nhất định sẽ giao lưu. Cho mình gửi lời cám ơn tới tất cả ae ở clb Nam Hao. Ae rất nhiệt tình và vui vẻ.

Chú về mà không giao lưu với Nam Hao nhé lần sau xin 3 viên oánh 2 chai Fanta hihi.

Blowfish_hp

Binh Nhì

lần sau có dịp ae mình sẽ giao lưu
chúc Huy cùng gia đình khỏe mạnh nhé , khi nào có dịp ra HP nhớ phải ghé qua NamHao Club trước đấyBia

Bình luận từ Facebook