Cần tìm chỗ chơi bóng bàn gần đoàn 295a Đồ sơn Hải Phòng

binhvov

Binh Nhì
Chào cả nhà.
Em đi "biệt phái" xuống đoàn 295a Đồ sơn 6 tháng.
Cần tìm chỗ chơi bóng bàn, em không có xe.
Trình độ: đánh amater rồi, bắt đầu luyện lại cơ bản thì phải xuống đây
Anh em nào biết giúp em với nhé.
Thanks

anh ra khu 2 gần khách sạn bộ xây dựng tìm được nhiều sới lắm.Được cái giá cả phải chăng,bác tha hồ chọn đối thủ đến lúc vùa lòng thì thôi,chúc bác vui

binhvov

Binh Nhì
anh ra khu 2 gần khách sạn bộ xây dựng tìm được nhiều sới lắm.Được cái giá cả phải chăng,bác tha hồ chọn đối thủ đến lúc vùa lòng thì thôi,chúc bác vui
Cám ơn bạn nhiều.
Để mình xem đường xá thế nào, có thuận lợi ko.
Mình tìm cả khu 295 ko có, có khi phải từ bỏ bóng bàn sang đã bóng và tắm biển vậy :D

Last edited:

thichlayeu

Trung Sỹ
Chào cả nhà.
Em đi "biệt phái" xuống đoàn 295a Đồ sơn 6 tháng.
Cần tìm chỗ chơi bóng bàn, em không có xe.
Trình độ: đánh amater rồi, bắt đầu luyện lại cơ bản thì phải xuống đây
Anh em nào biết giúp em với nhé.
Thanks
Bác đi về chợ ĐS rồi hỏi chú Cường giò đánh bb nhé ngoài đó mới có ng chơi .

ha_beobt

Trung Sỹ
ra khu 2 gần khách sạn bộ xây dựng thì toàn gái lấy đâu ra sới đánh bóng bàn, ko biết thì đừng chém linh tinh

haha miền trung hoặc miền nam có thể là ko biết đặc sản của đồ sơn,quất lâm,sầm sơn,....là gì,nhưng ở miền bắc thì đến đứa trẻ lên 2 cũng biết là gì.Thực ra ai cũng hiểu là câu đùa mà ha-beobt ko hiểu à,ra chỗ phang phập mà hỏi bb thì chỉ có cách chuyển sang bóng bầu dục thôi

ha_beobt

Trung Sỹ
Tôi dân hải phòng đây chẳng nhẽ lại ko biết ah. haa. vì người ta đang hỏi bóng bàn nên cứ trả lời địa điểm bóng bàn đi rồi kèm trích dẫn bóng dâm ở đâu thì hay hơn. haaa

Last edited:
tôi chỉ nhớ hồi xưa tôi với thằng Hiếu móm,thằng Phi ra đồ sơn khu 3 đánh với mấy bác ở đấy mà cũng chăn được hơn T.Được cái các bác kiếm tiền dễ nên cũng thoáng,thua nhưng vẫn cười tươi vì chả biết 2 thằng đấy đánh lúc đó là nhất hp rồi.BG về đó thì chả còn nữa,chỉ còn phang phập thôi,điều đó ai cũng biết mà

hainguyen08

Binh Nhì
tôi chỉ nhớ hồi xưa tôi với thằng Hiếu móm,thằng Phi ra đồ sơn khu 3 đánh với mấy bác ở đấy mà cũng chăn được hơn T.Được cái các bác kiếm tiền dễ nên cũng thoáng,thua nhưng vẫn cười tươi vì chả biết 2 thằng đấy đánh lúc đó là nhất hp rồi.BG về đó thì chả còn nữa,chỉ còn phang phập thôi,điều đó ai cũng biết mà
Anh Phi đây, chú là thằng nào đấy?

Bình luận từ Facebook