Cần thanh lý mấy cốt vợt trong bộ sưu tập

docmaorg

Đại Tá
Đã chuyển cốt đến bác ở Đắc nông, và,chuyển 3Ten80 đến 1 bạn ở Quảng ninh. Cảm ơn ace ủng hộ.

docmaorg

Đại Tá
Bac doc ma con em zjlk alc khong, gia em no la bao nhieu.fix nhe. Nhan vao dt em nhe, 01224baybay33sausau, cam on bac.
còn zjk2011 thôi bạn à. zjk2013 hiện tại hết rồi, nếu ko có gì thay đổi cuối tháng mình có thêm 1 cây.

Last edited:

wikpt

Trung Uý
Nhìn đống vợt mà hoa hết cả mắt, thèm thế :rolleyes:. Con thứ 3: Donic Waldener Carbon Senso hàng D-JTTA của bác cán st à?

wikpt

Trung Uý
Up cho hàng đẹp, chúc bác đắt hàng, đợt trước lần mò không có. Giờ, mới mon men tà đạo, e rằng không hợp, không đủ công lực đành hậm hực đứng xa xa dòm em nó vậy.

docmaorg

Đại Tá
Up cho hàng đẹp, chúc bác đắt hàng, đợt trước lần mò không có. Giờ, mới mon men tà đạo, e rằng không hợp, không đủ công lực đành hậm hực đứng xa xa dòm em nó vậy.
Mọi người cứ nói tàu đạo đánh mệt chứ đánh thiên về xoáy và điểm rơi khá hay, quả nào cần quăng lực tốc độ có thể kém Ten nhưng xoáy thì hơn để bù lại.

loiphong

Đại Tá
Đã nhận đủ hàng từ bác, dịch vụ rất tốt. Thanks!
Quên ko nhờ bác mua giúp con dao mổ để cắt mặt vợt:)!

docmaorg

Đại Tá
Đã nhận đủ hàng từ bác, dịch vụ rất tốt. Thanks!
Quên ko nhờ bác mua giúp con dao mổ để cắt mặt vợt:)!
Bác không nói sớm, chứ cái đó tầm 40-50k 1 cái thân dao và 4-5 lưỡi cắt, bác dùng cẩn thận chắc hai ba năm mới hết mấy cái lưỡi cắt.

Bình luận từ Facebook