Can Thanh Ly Cac e Ten64 Ten80 Ten05 hang moi 100% Gia 500k

huyutc

Binh Nhì
Đề nghị Mod diễn đàn có kế hoạch làm trung gian trong việc mua bán NẾU THÀNH VIÊN CÓ NHU CẦU :D (Người bán chịu phí tối thiểu giao dịch thành công 20->30k hoặc 2->3% nếu giá trị mua bán lớn trên 1tr). Thể thức người mua chỉ cần chuyển tiền cho Mod, mod xác nhận đã giữ tiền, người bán chuyển hàng cho người mua khi nào người mua xác nhận đã nhận hàng ok thì mod mới chuyển tiền cho người bán. Nếu được vậy em đặt ngay 10 miếng Ten vụ này liền :D.
ủng hộ ý kiến này , cơ mà thế thì cũng hơi lòng vòng tí nếu 3 ng ở 3 cực tổ quốc

huymdt

Thượng Tá
ủng hộ ý kiến này , cơ mà thế thì cũng hơi lòng vòng tí nếu 3 ng ở 3 cực tổ quốc
Rất đơn giản chứ không lòng vòng gì bác àh! Thao tác chuyển tiền thì ngồi máy tính bấm 2 phút là xong, hàng thì người bán gởi thẳng người mua, Mod ung dung ngồi xác nhận thôi ạ :D

Last edited:

xôi gà

Trung Uý
Hàng này mà thật thì em hốt hết trong 1 nốt nhạc =]].
Thanh với chả lý. Mới nge đã sặc mùi lừa đảo kiểu con nít.
Ban nick nó đc chưa bác Mod ơi.

hungtv2002

Đại Tá
Rất đơn giản chứ không lòng vòng gì bác àh! Thao tác chuyển tiền thì ngồi máy tính bấm 2 phút là xong, hàng thì người bán gởi thẳng người mua, Mod ung dung ngồi xác nhận thôi ạ :D
Thế ai trả tiền công cho mod

huymdt

Thượng Tá
Thế ai trả tiền công cho mod
Có đây bác ạh... Đề nghị Mod diễn đàn có kế hoạch làm trung gian trong việc mua bán NẾU THÀNH VIÊN CÓ NHU CẦU :D (Người bán chịu phí tối thiểu giao dịch thành công 20->30k hoặc 2->3% nếu giá trị mua bán lớn trên 1tr)...

tiachop

Thượng Tá
Kiểu này giống như thanh toán bằng BaoKim khi mua hàng online đây. Hồi trước có vụ lùm xùm em cũng tưng đề xuất, nhưng nhiều bác nói chẳng qua con sâu làm rầu nồi canh, chứ anh em diễn đàn toàn đàng hoàng cả, làm vậy phức tạp... hê hê.
Còn giờ thì em nghĩ với các bác mà nick lạ, thì cứ dùng dịch vụ COD của bưu điện, nhânnhận hàng trước trả tiền sau la ok

tungquangninh

Binh Nhất
Dis con mẹ cái thằng chó chết. mình gọi mình chửi nó còn dở cái giọng miền trung và nam. k biết chỗ nào chứ k chặt cho cụt cái õm chó nó lại. akay quá mọi người. k biết nó là thằng nào.

Bình luận từ Facebook