Cần Rước Em ZI:K cán ST...càng đẹp càng yêu nhé..!

Độc Cô Cửu Kiếm

Thượng Sỹ
:D:D:D:D:D
mình cần 1 em ZI:K cán ST...
em càng đẹp càng iu...... :D:D
em càng mi-nhon ( nhẹ..) càng khoái nhé...!
AE có hàng post lên đây nào... và cho cái giá quan hệ nhé..Thank...!!!!!
:D:D:D:D:D:D:D
À...mà quên, là em mà k có hình xăm nhé.....( hàng đội tuyển, không phải thương mại)
http://www.gogotak.com/softzang/sub8_2/978077
.......:D:D:D:D

Last edited:

truongtxt

Đại Tá
Vậy hỏi thethao nhé. Trước thấy bán 1 cây. nếu vẫn chưa tìm dc thì alo tuyetvu79. Mình nhớ có lần ô e này bảo có 1 cây còn mới hơn cây của quạt mo. Quan trọng là xem bạn nhiệt tình đến đâu thôi chứ minh nghĩ tuyetvu79 cũng rất thoáng trong vấn đề này. Há há.

tuyetvu79

Đại Tá
Vậy hỏi thethao nhé. Trước thấy bán 1 cây. nếu vẫn chưa tìm dc thì alo tuyetvu79. Mình nhớ có lần ô e này bảo có 1 cây còn mới hơn cây của quạt mo. Quan trọng là xem bạn nhiệt tình đến đâu thôi chứ minh nghĩ tuyetvu79 cũng rất thoáng trong vấn đề này. Há há.
Kkk..
:D
:eek:..ec...ông ạnh minh...loạn đao ui kia...
Kkkk

luonghuyhung

Đại Uý
tớ còn mà ko gả được. CLB mình còn 2 người có, tính kiếm tiền CÒ
ở VT có vài nguoi có ngoại trừ Khánh còn lại chú 7, chú Đỉnh,bạn Loan ra thì còn ai có nửa xaxa...ku (xukaka)mình đang đánh nó ST mà thấy ai có cũng thấy thèm ,tội nghiệp độc cô 9 kiếm ;thấy tui đánh mà hắn thèm

Quạt mo

Đại Tá
Không ai chịu nhường thì bác mua cây Nittaku Acoustic Carbon ấy. Cảm giác giống 85%. Có điều NAC nảy hơn, khô hơn tí và cán bé hơn.

xukaka

Đại Tá
ở VT có vài nguoi có ngoại trừ Khánh còn lại chú 7, chú Đỉnh,bạn Loan ra thì còn ai có nửa xaxa...ku (xukaka)mình đang đánh nó ST mà thấy ai có cũng thấy thèm ,tội nghiệp độc cô 9 kiếm ;thấy tui đánh mà hắn thèm
.....
Fl thì có 2, quên ko phải là ST.

Quạt mo

Đại Tá
ham hố nhe ku MO
:D:D:D:D:D:D
Em uýnh bb được hơn năm. tập cơ bản được 3 tháng rồi. Cầm qua hơn chục cây vợt của đủ loại phân khúc... vẫn quá ấn tượng với Zi:K này. Hy vọng ngày nào đó được sở hữu cây ST 100%.
Có bác nào đó bảo không hiếm em cho là sai. Hiếm hơn Sardius No Seri là chắc chắn. Cứ nhìn tần suất xuất hiện trên dd thì rõ. Quanh đi quẩn lại chỉ mấy cây đó thôi.

Bình luận từ Facebook