Cần mua Zang ZiKe Rồng xanh

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Anh em nào dư ko dùng đến,hoặc đánh ko hợp,hay trải nghiệm xong rồi mà có nhu cầu bán thì inbox cho mình.Giá càng đẹp mà hình thức ngon lại càng tốt.Rất cám ơn AE.
Hỏi luôn @thanglong78 nó có một cây, em dùng 1 lần chắc đến giờ bụi dầy bằng mặt vợt rồi :(

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Mày ko nói sớm, chuyển cho @dathoang đối rồi, nó hợp lắm. Đang có con rao 2.3 đó, chắc chắn ko được như ZJK ALC của anh, vì ... nhưng mượn thử đi đã, anh thì thích VIS nên so kiểu gì. Với KLHS thì ngậm hơn hẳn rồi, nhưng lắp Target thì ... CHẢ CÓ VỢT NÀO NGẬM NỔI

Trainee

Đại Tá
Mày ko nói sớm, chuyển cho @dathoang đối rồi, nó hợp lắm. Đang có con rao 2.3 đó, nhưng mượn thử đi đã, anh thì thích VIS nên so kiểu gì. Với KLHS thì ngậm hơn hẳn rồi, nhưng lắp Target thì ... CHẢ CÓ VỢT NÀO NHẬM NỔI
Uhm, Target có lẽ vẫn phải đánh FH với cốt Corniilleau. Còn ko chỉ chơi BH. Em giờ cây KLHS cũng chỉ chơi BH với Pro!

nvh78

Đại Tá
Hỏi luôn @thanglong78 nó có một cây, em dùng 1 lần chắc đến giờ bụi dầy bằng mặt vợt rồi :(
Lúc sắp đăng bài,lẩm nhẩm nghĩ "trên dđ hình như chỉ có @thanglong78 có cây này thì phải,nhưng ko biết có bán ko".Rồi có người cho số ĐT nhưng ko biết của ai thì đến trưa có inbox của @thanglong78.Kể ra ông này thiêng thật!Sau...sau này có khi đốt hương muỗi cũng về.:p:p:p

nvh78

Đại Tá
ZJK loại này đánh thế nào anh? Ngậm bóng hơn KLHS ko? KLHS đánh Target Pro vẫn hơi bị ra bóng nhanh. Khó đánh chậm rãi, đủng đỉnh được.
Bác nhiều đồ ngon quá, chắc em phải từ từ lôi về đánh thử mất.
KLHS mặt là Hinoki,mà Hinoki mềm nhưng nảy,thì ko ngậm bóng là chuyện đương nhiên rồi.Chuyển sang dùng Vis đồng đê cho ngậm

Trainee

Đại Tá
KLHS mặt là Hinoki,mà Hinoki mềm nhưng nảy,thì ko ngậm bóng là chuyện đương nhiên rồi.Chuyển sang dùng Vis đồng đê cho ngậm
Không cần phải tốn tiền vào tem đồng tem vàng làm chi bác.
Qua tháng em thử lại một lượt bộ 7 cây Cornilleau, thừa có cây ngon như Vis đồng. Ít nhất đến giờ em thấy có Absolum 7 lớp gỗ chơi H3 cực hay.
Quan điểm của em là giờ chưa thấy cây vợt nào quá 3tr có tính năng vượt trội, Nên em chỉ tìm vợt 3tr đổ lại :)

nvh78

Đại Tá
Không cần phải tốn tiền vào tem đồng tem vàng làm chi bác.
Qua tháng em thử lại một lượt bộ 7 cây Cornilleau, thừa có cây ngon như Vis đồng. Ít nhất đến giờ em thấy có Absolum 7 lớp gỗ chơi H3 cực hay.
Quan điểm của em là giờ chưa thấy cây vợt nào quá 3tr có tính năng vượt trội, Nên em chỉ tìm vợt 3tr đổ lại :)
Tầm đó là ngon rồi.Cốt gỗ và ALC đánh Tàu đều hay.Nếu giật dựng đứng vợt thì Cốt gỗ xốc hơn.Nếu giật miết có lực,ALC xoáy khó đỡ hơn

nvh78

Đại Tá
Cây zang xanh đó đánh thế nào bro
Chưa dùng vì đang đánh giải nội bộ CLB nên đánh cây cũ cho quen đã.Nhưng nghe dân BB đồn thổi:cây đánh cho độ ngậm bóng tương đương như Vis đồng.

Bình luận từ Facebook