Hà Nội Cần mua vợt từ 1 - 1.3tr CLOSE TOPIC

nvh78

Đại Tá
@truongpc anh cho em xin số điện thoại được ko ạ? hi, nói thật là em không biết loại nào với loại nào đâu, thế nên các anh nói sao em tin vậy (đừng nói dối em là được (^_^). 0902.129.827 là số của em (không nhận cuộc gọi vào buổi tối nha)
Buổi tối em làm gì mà ko nhận cuộc gọi vậy em?Anh có cây cốt rất phù hợp với phụ nữ mà lại chỉ l/l đc vào buổi tối thì làm thế nào đây!???

nvh78

Đại Tá
@truongpc hi, chồng hổng thích cho vợ chơi bóng bàn nên ko trò chuyện buổi tối ạ
Rủ chồng cùng chơi đi.
Mà sao em trả lời anh mà lại cứ gọi tay @truongpc là sao vậy?
Phụ nữ chơi,mua cốt vợt nên chú ý đến trọng lượng cốt vợt em à.tầm 85-86g đổ lại thôi và kiểm soát tốt nữa

Hoa anh tuc

Thượng Tá
Hi
Rủ chồng cùng chơi đi.
Phụ nữ chơi,mua cốt vợt nên chú ý đến trọng lượng cốt vợt em à.tầm 85-86g đổ lại thôi và kiểm soát tốt nữa
hi,em sorry anh nhìu, em ko chú ý tên anh. Cái này em ko dành lắm nên thôi thì đặt trọn niềm tin vào anh. Đừng nói dối em mà tội nghiệp (^_^)

Hoa anh tuc

Thượng Tá
Rủ chồng cùng chơi đi.
Anh tên Nguyễn Văn Hưng - vừa nhăn tin cho em đấy à? Sao mà mình có duyên với người có tên này thế nhỉ

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Rủ chồng cùng chơi đi.
Trường hợp của anh nó giống thế này, em đọc được khắc trên bàn hồi ôn thi đại học ở Bách Khoa

BẾ TẮC

Nhắc đến Lan, lòng này nghĩ tới Liên
Mà nghĩ đến Liên, mình lại nhớ đến Trang
....

attack01

Đại Uý
Sự thật của diễn đàn bb.org:

Nam vào xin mua combo 1.5tr đổ lại: 3 ngày đếch bố nào trả lời, up tới up lui, 1 tuần sau có ông vào gạ bán cho cây 729 hay đường sắt gì đó, nhìn chán không buồn ói !

Nữ vào xin combo 1.5 tr đổ lại: 3 phút sau đã hơn chục post, từ ông có vợ đến chưa vợ, từ ông có vợt đến chưa vợt, nào gạ bán rẻ, cho tặng, cafe...etc

THẬT KHÔNG THỂ TIN ĐƯỢC ! ĐÂY LÀ CÁI DIỄN ĐÀN DUY NHẤT TRÊN THẾ GIỚI CÓ CÁI NÀY !

Hãy ủng hộ diễn đàn BB.org của VN. Ôi, tôi yêu VN và Cảm ơn các bạn!

nvh78

Đại Tá
Trường hợp của anh nó giống thế này, em đọc được khắc trên bàn hồi ôn thi đại học ở Bách Khoa

BẾ TẮC

Nhắc đến Lan, lòng này nghĩ tới Liên
Mà nghĩ đến Liên, mình lại nhớ đến Trang
....
Mấy anh trêu em nó trong topic thơ ghê quá nên lặn mất tăm rồi!Giờ các anh muốn tặng vợt cũng khó

nvh78

Đại Tá

Nam vào xin mua combo 1.5tr đổ lại: 3 ngày đếch bố nào trả lời, up tới up lui, 1 tuần sau có ông vào gạ bán cho cây 729 hay đường sắt gì đó, nhìn chán không buồn ói !

Nữ vào xin combo 1.5 tr đổ lại: 3 phút sau đã hơn chục post, từ ông có vợ đến chưa vợ, từ ông có vợt đến chưa vợt, nào gạ bán rẻ, cho tặng, cafe...etc

THẬT KHÔNG THỂ TIN ĐƯỢC ! ĐÂY LÀ CÁI DIỄN ĐÀN DUY NHẤT TRÊN THẾ GIỚI CÓ CÁI NÀY !

Thì trên dđ toàn ae nam giới,phụ nữ vào là mì chính cánh nên phải ưu ái hơn

Trạng .... CÁ

Đại Tá

Bác này nói thật, lại chuẩn, nhưng mà làm anh em tím hết cả mặt, quặn hết cả bụng. Unlike bác 1.000 cái :D:D:D:D

Bình luận từ Facebook