Cần mua và bán cốt vợt đây ạ.

Tosios

Đại Uý
Cái bệnh kinh niên muốn đổi cốt lại tái phát nên:
- E cần mua cốt TBS hoặc TB ALC còn ngon giá hợp lý càng nhẹ càng tốt. Ai có show hàng nhé!

- E cần bán cốt Stiga Optimum plus cán ST còn mới >90%.Bị sứt 1 vết ở mép bằng que tăm không đáng kể. Trọng lượng 88g.
Giá ra đi nhẹ nhàng 1020k >> fix 920k bao ship (giá mới 1600k)

Vài lời cảm nhận cá nhân về cây này:
Ưu điểm:Oánh mặt tàu cự kỳ hợp có độ sát thương rất cao nhất là các quả giật tăng xoáy. Kiểm soát cực tốt, chặn đẩy an toàn (bóng sang tốc độ ko thể nhanh bằng cốt carbon được nhưng được cái an toàn). Trái oánh ngon nhất là vẩy cổ tay trên bàn. So với 2 cây thuần gỗ đình đám khác là NA và Clipper CR (kể cả bản pro) thì cây này chơi hay hơn.
Nhược điểm: Bạt bóng tốc độ đi không được cao khi kết hợp vớt mặt tàu (tất nhiên rồi vì nó là dòng 5 lớp gỗ) nhưng vẫn nhanh hơn NA nhiều, ngang với dòng 7 lớp gỗ.
Hoặc ai có TBS hoặc TB ALC muốn giao lưu cũng được E các thêm tiền.

Last edited:

Tosios

Đại Uý
Bệnh nặng lắm rồi a Quỳnh ơi, @@

Hi. Biết làm thế nào được. 1 khi đã chán và không thể chung sống cùng được nữa thì có gượng ép cũng khó mà ở với nhau thoải mái được. A chơi bóng cho vui là chính thôi chứ cũng không mong thi đấu gì. Với A đổi vũ khí cũng là 1 thú vui. Hi

linh729

Thượng Tá
Cái bệnh kinh niên muốn đổi cốt lại tái phát nên:
- E cần mua cốt TBS hoặc TB ALC còn ngon giá hợp lý càng nhẹ càng tốt. Ai có show hàng nhé!

- E cần bán cốt Stiga Optimum plus cán ST còn mới >90% hàng Take .Bị sứt 1 vết ở mép bằng que tăm không đáng kể. Trọng lượng 88g. E sẽ up hình sau. Giá ra đi nhẹ nhàng 1020k bao ship (giá mới 1600k)
Vài lời cảm nhận cá nhân về cây này:
Ưu điểm:Oánh mặt tàu cự kỳ hợp có độ sát thương rất cao nhất là các quả giật tăng xoáy. Kiểm soát cực tốt, chặn đẩy an toàn (bóng sang tốc độ ko thể nhanh bằng cốt carbon được nhưng được cái an toàn). Trái oánh ngon nhất là vẩy cổ tay trên bàn.
Nhược điểm: Bạt bóng tốc độ đi không được cao khi kết hợp vớt mặt tàu (tất nhiên rồi vì nó là dòng 5 lớp gỗ) nhưng vẫn nhanh hơn NA nhiều, ngang với dòng 7 lớp gỗ.
Hoặc ai có TBS hoặc TB ALC muốn giao lưu cũng được E các thêm tiền.

Mình có 1 em Timo Boll ALC FL (nguồn Hùng Hà, 83gr), mới mua được khoảng 3 tuần + lần nào trước khi đánh cũng rửa tay sạch sẽ nên cốt còn rất mới. Giá chuyển nhượng mong muốn 2tr4. Nợ hình đến mai.

Tosios

Đại Uý
Mình có 1 em Timo Boll ALC FL (nguồn Hùng Hà, 83gr), mới mua được khoảng 3 tuần + lần nào trước khi đánh cũng rửa tay sạch sẽ nên cốt còn rất mới. Giá chuyển nhượng mong muốn 2tr4. Nợ hình đến mai.

Đợi hình bác.............................

traicauvong_bg

Đại Tá
Tưởng ông bạn Quỳnh ở ẩn cơ để cai đổi cốt và mặt. Hjhj. Hóa ra vẫn ko chịu đc. Chơi cốt gỗ đi Q ơi . Tôi vừa làm hẳn 2 e Long3 về. Một mua trên diễn đàn. Một có thằng e học bên Thiên Tân mang về. Chơi ko phải nghĩ luôn.

Tosios

Đại Uý
Tưởng ông bạn Quỳnh ở ẩn cơ để cai đổi cốt và mặt. Hjhj. Hóa ra vẫn ko chịu đc. Chơi cốt gỗ đi Q ơi . Tôi vừa làm hẳn 2 e Long3 về. Một mua trên diễn đàn. Một có thằng e học bên Thiên Tân mang về. Chơi ko phải nghĩ luôn.

Sao nhiều thế? Cho tớ "mượn" 1 cây chơi tạm nhé! Hi. Thì mình đang chơi cốt gỗ giờ muốn nhảy sang cốt có tí carbon. Hi

Samytom_NaTin

Binh Nhất
Mình có em bạn cần - mua chơi thử vài lần rồi cất tủ (có nghĩa là kô tì vết gỉ,còn thơm mùi gỗ) - 83-84g Ngắm nhiều quá ...."thành chán"........ Bạn định giá hợp lí ... là ... Bán.

Last edited:

Tosios

Đại Uý
Đã có 2 chân dài TB ALC lên sàn, chưa thấy em TBS nào nhỉ? Nhà nghèo cưới em chân dài về sợ em ấy chê nghèo được 3 bữa lại chạy theo anh nào nhà giàu thì chết. :D. 2 em này đẹp quá mà chưa đủ tiền, mấy hôm nữa mới có lương. Hic

Bình luận từ Facebook