Toàn quốc cần mua innerforce zlc hình thức đẹp

macarong

Trung Uý
cần mua innerforce zlc hình thức đẹp. Ai có inbox nhé
Anh cất tủ hay đánh vậy em còn cây seri H giá 2.75t.

Attachments

795.3 KB · Đọc: 0
    782.7 KB · Đọc: 0

tosiosHD

Đại Tá
Chủ topic mua cho mình hay mua hộ ai? Bạn cần đẹp đến mức nào? 99%, xách tay Nhật, còn nguyên hộp...múc ko?

attack01

Đại Uý
cần mua innerforce zlc hình thức đẹp. Ai có inbox nhé

Nếu bạn có Jun ZLC thì đổi với mình, cây mình mới 99%, xách tay nhật, vân gỗ đẹp (mình lựa kỹ trong 15 cây bán ở shop Nhật), cán FL nặng 88g rất đầm tay, chưa bị sứt mẻ hay mài dũa gì cả...tại có mỗi cây này mà bán thì không có kiếm chơi nên chỉ muốn đổi :)

tieuho_8x

Đại Tá
Nếu bạn có Jun ZLC thì đổi với mình, cây mình mới 99%, xách tay nhật, vân gỗ đẹp (mình lựa kỹ trong 15 cây bán ở shop Nhật), cán FL nặng 88g rất đầm tay, chưa bị sứt mẻ hay mài dũa gì cả...tại có mỗi cây này mà bán thì không có kiếm chơi nên chỉ muốn đổi :)
Bác cho e xin giá đèm đẹp chút bác nhé. Tự nhiên nổi máu :D sdt của e đây ạ 0985041087

tosiosHD

Đại Tá
Nếu bạn có Jun ZLC thì đổi với mình, cây mình mới 99%, xách tay nhật, vân gỗ đẹp (mình lựa kỹ trong 15 cây bán ở shop Nhật), cán FL nặng 88g rất đầm
tay, chưa bị sứt mẻ hay mài dũa gì cả...tại
có mỗi cây này mà bán thì không có kiếm
chơi nên chỉ muốn đổi :)
Sao tự dưng lại muốn chia tay em nó thế? Đang đánh em nó mà sang đánh Jun thì chẳng khác gì đang chơi U18 chuyển sang chơi U40: khô không khốc!

attack01

Đại Uý
Bác cho e xin giá đèm đẹp chút bác nhé. Tự nhiên nổi máu :D sdt của e đây ạ 0985041087

Bạn có Jun ZLC đẹp để đổi không chứ mình bán thì không có vợt chơi mà ngày nào cũng chơi nên không bán được....còn bán xong mới kiếm vợt mình cũng ngại lắm...

attack01

Đại Uý
Sao tự dưng lại muốn chia tay em nó thế? Đang đánh em nó mà sang đánh Jun thì chẳng khác gì đang chơi U18 chuyển sang chơi U40: khô không khốc!

Muốn tăng chút bạo lực, an toàn quá cũng buồn...mình đã đánh thử amultart thấy vẫn đánh ok dù hơi không an toàn nên muốn tìm cây giữa 2 cây này... còn đang nghiên cứu lượm cây garaydia zlc mới ra bên NHật về để xem sao? :)

Bình luận từ Facebook