Cần mua H3 NT

Duc_NM

Đại Tá
hehe, ku Đức mới làm quen mà tune thế là ngon rùi đó, tune đè lên keo hay hơn là trực tiếp lên sp, nhược điểm là tác dụng chậm hơn nhưng ưu điểm là kéo dài time tác dụng hơn, BO thì nó có tác dụng như booster hay LE thôi nhưng tác dụng yếu, chậm và time giữ tác dụng ngắn hơn 2 loại kia nhiều, cứ quét lên ts thoải mái ko sao hết
để tune nhanh, tác dụng mạnh và giữ đc hiệu quả lâu thì xài falco long booster + LE là tốt nhất (quét LE hoặc nhiều lớp BO lên ts sẽ làm ts dãn ra theo sp khi tune, làm mặt vợt ko bị cong nữa)
Em vừa sắm được cái H3 Pro 39 độ ngon lắm bác ạ, cái Pro mà chỉ có mộc đỏ mà không có dãy số serie ấy bác. Đánh ngon hơn cái H3 Neo Market 40 độ nhiều, em dán cùng TG 506 đánh 2 mặt có cảm giác khác hẳn nhau, Neo Market thì toàn phá bóng (có thể do cứng hơn), còn Pro thì mềm mại và ổn hơn nhiều, trong khi đó vừa rồi em oánh giải với TMB ALC và H3 Neo thì cũng vẫn rất ổn. Lơ ngơ lại tầm được quả Pro ngon :zingme21:

Em vừa sắm được cái H3 Pro 39 độ ngon lắm bác ạ, cái Pro mà chỉ có mộc đỏ mà không có dãy số serie ấy bác. Đánh ngon hơn cái H3 Neo Market 40 độ nhiều, em dán cùng TG 506 đánh 2 mặt có cảm giác khác hẳn nhau, Neo Market thì toàn phá bóng (có thể do cứng hơn), còn Pro thì mềm mại và ổn hơn nhiều, trong khi đó vừa rồi em oánh giải với TMB ALC và H3 Neo thì cũng vẫn rất ổn. Lơ ngơ lại tầm được quả Pro ngon :zingme21:

Bạn có mặt h3 pro 40 độ ko mình giao lưu.........

Bình luận từ Facebook