Cần mua gấp Ten 64 đỏ và H3 NT 39 độ

hungtv2002

Đại Tá
Cần gì phải gặp nhau, sướng cái tính e nó thất thường kg tính toán nên dễ chơi thoai. Dân chơi nên dễ chơi truong nhỉ..... Nếu đúng truong mới chơi gần 1 năm thì cho truong 2 bong....

truongtxt

Đại Tá
Hihi. E mới chơi thường xuyên từ khi biết diễn đàn này thôi a. Tính ra mà chơi liên tục thì khoảng 9 tháng thôi a à. Đang tập chơi lại hay đổi vợt nên vẫn không đâu với đâu. Chắc e trình còi nhất cái dd này. Hic

truongtxt

Đại Tá
oánh rồi. thấy nảy hơn cả tmb zlc. hic bóng ra ngoài bàn nhiều hơn vào bàn. cắt gò thì thấy cũng ổn. cây này toàn gỗ mà sao nảy thế nhỉ. mới chỏi thủ dc ngày thứ 2 mấy cả trình còi nên cung ko cả nhận dc nhiều. để e kiếm nốt cái mặt h3 nt nữa xem ntn rồi gửi lên cho a chơi thử. chả biết thông só cây long 3 này nhủ thế nào mà e tìm mãi ko thấy .bác nào bít thông số cây này cho mình biết với

bachikho

Đại Tá
thông số đây (tui nghĩ cái chiều dài phải >157 chứ nhỉ):

TYPE:OFF++ (~ BTY OFF+)
Style:Loop plus quick attack
Speed 11.0 / 12
Control 11.0 / 12
PLY:7 wood (limba/ayous/red dye ayous/ayous/red dye ayous/ayous/limba)
THICKNESS(mm):6.3 mm
Blade size:15.2*15.7CM

hungtv2002

Đại Tá
thanks e. cứ uýnh cho quen đi....hôm nào anh đánh thử với gai xem có hợp không....nếu kg thì vẫn zjk cho lành.....mấy hôm rồi nghỉ suốt có đc đánh bóng đâu....
oánh rồi. thấy nảy hơn cả tmb zlc. hic bóng ra ngoài bàn nhiều hơn vào bàn. cắt gò thì thấy cũng ổn. cây này toàn gỗ mà sao nảy thế nhỉ. mới chỏi thủ dc ngày thứ 2 mấy cả trình còi nên cung ko cả nhận dc nhiều. để e kiếm nốt cái mặt h3 nt nữa xem ntn rồi gửi lên cho a chơi thử. chả biết thông só cây long 3 này nhủ thế nào mà e tìm mãi ko thấy .bác nào bít thông số cây này cho mình biết với

Bình luận từ Facebook