Cần mua gai Tibhar Dr.test, Curl P1 hoặc Fine long 2, Spinlord degu lót từ 1.5 trở lên

lamvt

Thượng Tá
Cần mua gai Curl P1 hoặc Fine long 2, Spinlord degu Tibhar Dr.test lót từ 1.5 trở lên
Tel: Phú 0982358876
Thanks
Có grass d.tec's 1.6 đây,mầu đen còn như mới .Kích thước 150x157 bạn thích ko?Mặt này mua lại về đánh thấy nẩy quá,quay về 0.5.Phần logo dán decan đen bảo vệ .Gía 450k bao ship.Lh 0903781634.lamvt 67t.

Attachments

• Grass.D.TEC'S 1.6.JPG
    Grass.D.TEC'S 1.6.JPG
    868.3 KB · Đọc: 0
Last edited:

lamvt

Thượng Tá
Bạn cho thêm thông tin nhé: giá? ảnh, và tel. Thanks
Hình grass đây ,mua lại của anh quen trên dđ,mới chơi được 2 buổi nên hình mình sử dụng lại
Bạn cho thêm thông tin nhé: giá? ảnh, và tel. Thanks
Đã bổ xung thêm thông tin.Lót dán keo sữa nguyên trạng,nên xin miễn chụp.

Attachments

• Grass.D.TEC'S 1.6.JPG
    Grass.D.TEC'S 1.6.JPG
    868.3 KB · Đọc: 0

huathanh

Trung Tá
Hình grass đây ,mua lại của anh quen trên dđ,mới chơi được 2 buổi nên hình mình sử dụng lại

Đã bổ xung thêm thông tin.Lót dán keo sữa nguyên trạng,nên xin miễn chụp.
đã về đến đồng xoài mặt nầy lót bn vậy anh hiện đang đánh compo gì xin chỉ giáo để đánh giải thị xã hiện đang đánh fh ten 64 bh gai 388d1

lamvt

Thượng Tá
Mặt này lót 1.6 dùng chặn đẩy bên bh là chính.Một anh đả đặt mua nó rồi.Tôi đang chơi gai grass d.téc's ox và 0.5.Combo defence alpha tem đồng ko số với grass 0.5 +xiom omega V Pro. Donic Warldner champion 89 với grass ox + donic baracuda FD.Darker Esteem với grass 0.5 + donic ACUDA S2.Tôi chỉ đánh cho vui và chịu banh cho ae các kiểu .Khi nào anh rảnh trở lại vt,tôi dẫn ra clb chơi,làm quen.Ko biết style của anh nên chưa dám tham gia.Hẹn gặp lại nha.

huathanh

Trung Tá
Mặt này lót 1.6 dùng chặn đẩy bên bh là chính.Một anh đả đặt mua nó rồi.Tôi đang chơi gai grass d.téc's ox và 0.5.Combo defence alpha tem đồng ko số với grass 0.5 +xiom omega V Pro. Donic Warldner champion 89 với grass ox + donic baracuda FD.Darker Esteem với grass 0.5 + donic ACUDA S2.Tôi chỉ đánh cho vui và chịu banh cho ae các kiểu .Khi nào anh rảnh trở lại vt,tôi dẫn ra clb chơi,làm quen.Ko biết style của anh nên chưa dám tham gia.Hẹn gặp lại nha.
đánh nhiều cốt thế có bị loạn đao o mình cũng chủ yếu chặn hất gây đối thủ tự hư thôi mới chuyển qua gai mấy tháng lúc trước chơi compo amut ten 64 xiom asis

lamvt

Thượng Tá
đánh nhiều cốt thế có bị loạn đao o mình cũng chủ yếu chặn hất gây đối thủ tự hư thôi mới chuyển qua gai mấy tháng lúc trước chơi compo amut ten 64 xiom asis
Ko sao anh,gai vẫn vậy,chỉ có lót khác chút.Các combo này tôi đã chọn kỹ sau nhiều lần thay đổi mút và gai+ cốt.Đánh chút là ổn thôi.Muốn bớt loạn đao thì trước khi chuyển combo nên nghỉ đánh vài buổi là ok.

huathanh

Trung Tá
Ko sao anh,gai vẫn vậy,chỉ có lót khác chút.Các combo này tôi đã chọn kỹ sau nhiều lần thay đổi mút và gai+ cốt.Đánh chút là ổn thôi.Muốn bớt loạn đao thì trước khi chuyển combo nên nghỉ đánh vài buổi là ok.
ha ha vậy hả thanhs anh

Bình luận từ Facebook