Cần mua cốt

Trainee

Đại Tá
E đang dùng sardius :) Đang muốn thay thế, chắc phải 3tr trở xuống mới có cốt ngon hơn sar
Tùy bạn định nghĩa, quan niệm thế nào là ngon hơn. Như mình thấy thì không 100 cũng phải 7, 80 loại dưới 2.5tr ngon hơn Sar (mới bán shop hiện nay)! ;)

Sardius1

Binh Nhì
Tùy bạn định nghĩa, quan niệm thế nào là ngon hơn. Như mình thấy thì không 100 cũng phải 7, 80 loại dưới 2.5tr ngon hơn Sar (mới bán shop hiện nay)! ;)
À, b giúp mình vs ^^ Có cốt nào ok hơn sar ạ ^^ Xoay sở 2 càng dễ và ít rung ạ

Trainee

Đại Tá
Bác biết ai bán ko ạ
Thực ra rẻ nữa cũng có, hãng Sunflex vừa ra mấy cây đánh từa tựa như Amultart, lực tốt hơn chút, mỗi tội cứng, nặng như Sardius, ... cá nhân mình đánh thấy hay hơn Sardius mới nhiều, mà giá chỉ tầm 1,7tr.

Sardius1

Binh Nhì
Thực ra rẻ nữa cũng có, hãng Sunflex vừa ra mấy cây đánh từa tựa như Amultart, lực tốt hơn chút, mỗi tội cứng, nặng như Sardius, ... cá nhân mình đánh thấy hay hơn Sardius mới nhiều, mà giá chỉ tầm 1,7tr.
Thanks bác nhiều ạ ^^

Apis

Thượng Sỹ
Các bác cho e hỏi hiện e muốn mua cốt khoảng 2tr5 trở xuống ( chưa tính mặt ) thì nên mua cốt nào đánh ngon ạ :) Cám ơn các bác
Sao nick name sadius rồi còn đi hỏi cây khác. Bác cầm 5, 700 thì mới khó chứ cỡ tiền đó thì trừ mấy dòng zlc thì bác mượn ngta chơi, hợp j mua đó.

Bình luận từ Facebook