Cần mua cốt zoola

nb.toan

Thượng Tá
Mình cần mua cốt zoola cũ, bạn nào có ới mình nhé.
Em ơi. Anh còn 2 cốt vợt Joola nè, cần cái nào thì Alô, Zalô, SMS, Vibô, thích cái nào nhích cái đó, không nhích cũng đừng ngại mích lòng nhé. Số đt có trong chữ ký.

1. Joola Wing Fast (ghi Off, nhưng biên độ Off-/Off, không hộp):

1. Logo.jpg 2. Mat truoc.jpg 3. Mat sau.jpg 4. Canh phai.jpg 5. Canh trai.jpg

2. Joola Wing Carbon (ghi là Off+, nhưng chỉ như Off thôi, còn hộp):

1. Logo.jpg 2. Mat truoc & hop.jpg 3. Mat sau.jpg 4. Canh phai.jpg 5. Canh trai.jpg

truongpc

Trung Uý
Em ơi. Anh còn 2 cốt vợt Joola nè, cần cái nào thì Alô, Zalô, SMS, Vibô, thích cái nào nhích cái đó, không nhích cũng đừng ngại mích lòng nhé. Số đt có trong chữ ký.

1. Joola Wing Fast (ghi Off, nhưng biên độ Off-/Off, không hộp):

View attachment 109560 View attachment 109561 View attachment 109562 View attachment 109563 View attachment 109564

2. Joola Wing Carbon (ghi là Off+, nhưng chỉ như Off thôi, còn hộp):

View attachment 109565 View attachment 109566 View attachment 109567 View attachment 109568 View attachment 109569
Chào bạn. Giá 2 từng cái như nào vậy? Bạn ở khu nào Hà Nội?

nb.toan

Thượng Tá
Chào bạn. Mình ở Hà Nội, hơn nữa mình đang xem xét các model của zoola. Không ngờ dòng này nhiều model dữ.
Quá đơn giản (mang tính chủ quan 1 tí).
Joola có 2 dòng mang tính chuyên nghiệp và đáng chú ý: TPE và Rosskopf.
Các dòng khác là không chuyên, phổ thông, dùng để tập luyện thì tốt, dùng để thi đấu phong trào cũng được.
Ở VN, nổi đình đám trước kia ngoại lệ thì có 1 cây, đó là Wing Passion Extreme, 1 đợt hàng duy nhất. Các cây khác thuộc dòng Wing thì phổ thông thôi, chỉ là dễ sử dụng.
:):):):):D:D:D:D

nb.toan

Thượng Tá
Mình cần mua cốt zoola cũ, bạn nào có ới mình nhé.
Có bạn đang rao cây Joola Rosskopf Emotion mới tinh kìa bạn, không mắc lắm.
Dòng Rosskopf thì đáng để sở hữu và chơi lâu dài.
Còn 2 cây vợt mình đã giới thiệu ở trên thì được 2 điểm cộng: 1 là chất lượng ổn định, 2 là ... cũ. Hihi.

Bình luận từ Facebook