Cần mua cốt vợt trên 95% giá từ 2-4tr

Khoitran2012

Thượng Sỹ
Bạn đang chơi cốt vợt gì và lối đánh như thế nào để mọi người tiện tư vấn luôn.
thanks. em đang chơi mazunos, mặt vợt yasaka, vợt chắc cũng 10 năm rồi. bác tư vấn dùm e cảm ơn nhiều. e 40 tuổi rồi (cho tiện xưng hô). bác nào có show hàng và tư vấn dùm e, dc em múc luôn, nhanh gọn lẹ.

tiachop

Thượng Tá
thanks. em đang chơi mazunos, mặt vợt yasaka, vợt chắc cũng 10 năm rồi. bác tư vấn dùm e cảm ơn nhiều. e 40 tuổi rồi (cho tiện xưng hô). bác nào có show hàng và tư vấn dùm e, dc em múc luôn, nhanh gọn lẹ.
Vậy bác chơi thuần gỗ, giờ có thể chơi dòng Alc, em còn 01 em innerforce alc gần như mới, bqcs có thể tham khảo về em này trong diễn đàn, nếu bác quan tâm thi tối em gửi ảnh cho bác, em 31 tuổi!

Khoitran2012

Thượng Sỹ
Vậy bác chơi thuần gỗ, giờ có thể chơi dòng Alc, em còn 01 em innerforce alc gần như mới, bqcs có thể tham khảo về em này trong diễn đàn, nếu bác quan tâm thi tối em gửi ảnh cho bác, em 31 tuổi!
E có cây xiom hayabusa ZXI. Bác thích thì alo e 0973607770. E ở Thanh Xuân-hn
nittaku barwell fleet cực ngon thích không?
cảm ơn các bác nhiều. sau khi lên diễn đàn và search google tìm hiểu thì em biết em thích hợp với cán vợt fl, do lâu nay ít chơi với lại không tìm hiểu nên kiến thức về môn này rất hạn chế (đánh cũng tệ nữa). nay muốn chơi lâu dài nên tìm 1 cây chơi cho ngon lành. các bác cứ cho e hình ảnh và tư vấn được là em múc thôi ạ.

chichkidao

Moderator
Nếu bác chơi mazunov rồi thì em khuyên bác nên chọn dòng zlc như mijutani,timoboll zlc hoặc almutart.
Còn theo em nghĩ nếu chuyển sang dòng Alc sẽ hơi bỡ ngỡ. Vì Mazunov là cốt vợt có tốc độ cao và hơi khô cứng.còn dòng Alc thiên về cảm giác,tốc độ trung bình.
Vì vậy nếu chơi Alc sẽ bỡ ngỡ bởi cái rung của nó.
Bác có thể qua xem ở phobongban.com để chọn 1 cây cốt và 1đôi mặt tenergy(theo em là phù hợp).

Chúc bác sớm tìm được combo như ý :D

tiachop

Thượng Tá
Nếu bác chơi mazunov rồi thì em khuyên bác nên chọn dòng zlc như mijutani,timoboll zlc hoặc almutart.
Còn theo em nghĩ nếu chuyển sang dòng Alc sẽ hơi bỡ ngỡ. Vì Mazunov là cốt vợt có tốc độ cao và hơi khô cứng.còn dòng Alc thiên về cảm giác,tốc độ trung bình.
Vì vậy nếu chơi Alc sẽ bỡ ngỡ bởi cái rung của nó.
Bác có thể qua xem ở phobongban.com để chọn 1 cây cốt và 1đôi mặt tenergy(theo em là phù hợp).

Chúc bác sớm tìm được combo như ý :D

Bác này nói chí phải. Vì vậy bác chủ thớt cần xem xét lối đánh của mình để chọn cốt vợt. Nếu bác chơi ôm bàn thì nên dùng cốt thuần gỗ hoặc ALC, còn nếu chơi xa bàn thì nên dùng dòng ZLC. Bác có thế chọn cây Innerforce ZLC như em đang chơi, đây là cây được đánh giá là có độ kiểm soát tốt trong dòng ZLC, đánh giá về em nó ở đây: http://bongban.org/threads/xin-so-sanh-giua-innerforce-zlc-va-timoboll-zlc.22423/
Hiện đang có hàng ở topic này: http://bongban.org/threads/hp-thanh-ly-ga-innerforce-zlc-chat-luong.22667/

MaLin

Thượng Sỹ
Bac post hinh cho moi nguoi coi.

Bình luận từ Facebook