Cần mua cốt vợt like new tầm giá 500 - 800K

tatarus

Binh Nhì
Như tiêu đề, em cần mua cốt Leoviz hoặc các dòng cốt khoảng từ 80 - 95 gram, còn mới chưa sứt sẹo gì. Cốt phủ carbon và hút ẩm càng tốt. Các bác bắn thông tin vào inbox hoặc bắn thông tin và ảnh vào mail nasonvp@moet.edu.vn. Em chỉ giao dịch ở khu vực Hà Nội thôi các bác nhé. Vì cốt mua cho người quen nên phải xem tận mắt để oánh giá. Các bác thông cảm

Duc_NM

Đại Tá
Chẹp, nghe từ "Cốt phủ carbon và hút ẩm" là biết bác này mới có ý định tiếp xúc với bóng bàn rồi. Bác ra mua cốt TopSpeed, hoặc Leoviz Liberty mới tinh thuần gỗ tầm 690k ở Hỏa Châu ấy.

Hoặc bác quan tâm đến cốt cũ thì có bác trên diễn đàn đang rao bán TG7 850k này http://bongban.org/forum/showthread.php/19135-HN-Cốt-giá-rẻ!!!!! Bác Thịnh này ở khu Nội Bài mình giao dịch 1 lần rồi có thể yên tâm.

Hoặc bác theo dõi thêm trên diễn đàn vì tầm 800k là bác có thể mua được 1 cốt Donic dòng có carbon đã qua sử dụng.

tatarus

Binh Nhì
Hi thanks bác Duc_Nm đã góp ý. Em chỉ là dân oánh nghiệp dư nên trình còn gà lắm. Từ hồi học Đại học mama mua tặng cho cây mazunov đánh từ bấy đến giờ nên cũng ko được tiếp xúc nhiều với các dòng cốt khác. Ông anh cùng cơ quan đang tập đánh nên nhờ em mua hộ cho 1 bộ combo tầm 1tr2 để tập. Em đang phân vân 3 dòng cốt mới là topspeed, PG7 hoặc liberty. Chưa biết chọn cây nào thiên về chặn đẩy, đánh xoáy, xoay cổ tay. Có gì các anh tư vấn dùm!

Bình luận từ Facebook