cần mua cốt vợt cũ, và mặt vợt cũ

cuaghe

Binh Nhì
chào CCCM do già yếu nên mình bỏ tennis quay lại bóng bàn , đã bỏ bóng bàn 10 năm rồi , giờ quay lại đánh để luyện sức khỏe , em cần mua cốt vợt cũ và mặt vợt cũ để chơi , cụ nào có cái nào cũ cần nhượng lại thì bán lại cho mình , cảm ơn các cụ đã đọc tin!

Vinasat15c

Trung Uý
chào CCCM do già yếu nên mình bỏ tennis quay lại bóng bàn , đã bỏ bóng bàn 10 năm rồi , giờ quay lại đánh để luyện sức khỏe , em cần mua cốt vợt cũ và mặt vợt cũ để chơi , cụ nào có cái nào cũ cần nhượng lại thì bán lại cho mình , cảm ơn các cụ đã đọc tin!
Có bộ rẻ, yinhe N8, mặt đen Ten 64, đỏ Atemis bạn quan tâm không.

Bongban24h.com

Thượng Sỹ

Bongban24h.com

Thượng Sỹ
cốt Cs7 pro của Andro giá 1tr1 mới 95% và cặp Ares dùng test gaanf như mới 400k/ mặt

Attachments

1.3 MB · Đọc: 0

Bongban24h.com

Thượng Sỹ
chào CCCM do già yếu nên mình bỏ tennis quay lại bóng bàn , đã bỏ bóng bàn 10 năm rồi , giờ quay lại đánh để luyện sức khỏe , em cần mua cốt vợt cũ và mặt vợt cũ để chơi , cụ nào có cái nào cũ cần nhượng lại thì bán lại cho mình , cảm ơn các cụ đã đọc tin![/QUOT
cốt Susano mới 99% giá 700k kèm 2 mặt Ares gần như mới 400k/ mặt

Attachments

1.5 MB · Đọc: 0

Bình luận từ Facebook