Cần mua cốt rosewood NCT V còn trên 90%

luis

Binh Nhì
Bác nào có ko dùng để lại cho e
Alo: 0966827814 (ĐC: Thanh Xuân - Hà Nội)

Last edited:

Ttfan2012

Đại Tá
Tiếc là mình lại chọn e RWD V và định để em Vis Tem đồng cổ ra đi. Nếu ko cũng báo chủ thớt cái. Up lên cho chủ thớt phát!

traicauvong_bg

Đại Tá
Tiếc là mình lại chọn e RWD V và định để em Vis Tem đồng cổ ra đi. Nếu ko cũng báo chủ thớt cái. Up lên cho chủ thớt phát!

chào anh. do ko đợi đc rose 5 của a bình. e đã làm con darker legato của a binh rồi.hehe. e thấy ưng ý với e legato này lắm. đánh mút tàu rất ok. darker đúng la dòng đẳng cấp thật. nhưng ko biết có hơn đc rose 5 của bác ko.vì nghe nói bác đã chơi qua 2 cây này

Ttfan2012

Đại Tá
Darker đúng là chất lượng rất tốt. Nó không hợp với mặt Tàu bằng Stiga nói chung nhưng ngược lại dòng cốt Darker lại hợp với rất nhiều loại mặt vợt. Mình đánh Darker 7P.2A.7T với mặt Nhật và Đức cũng rất hợp bạn nhé.

traicauvong_bg

Đại Tá
Darker đúng là chất lượng rất tốt. Nó không hợp với mặt Tàu bằng Stiga nói chung nhưng ngược lại dòng cốt Darker lại hợp với rất nhiều loại mặt vợt. Mình đánh Darker 7P.2A.7T với mặt Nhật và Đức cũng rất hợp bạn nhé.

e thì lại thấy darker legato hợp mặt tàu e đang chơi hơn cả NA

traicauvong_bg

Đại Tá
Cốt này không biết chơi như thế nào nhỉ ? tò mò quá cơ .
tốc độ tốt.kiểm soát thì tố nhất những dòng vợt e đã chơi qua. nhưng để chơi mặt tàu thì theo mọi người nói phải mỏng phải rung,thì e darker này chỉ mỏng thôi chứ ko hề rung. nhưng cá nhân e thấy nó chơi với mặt tàu rất ổn

CUONG.84

Thượng Sỹ

A sơn để lại e RWD v cho chủ thớt đi. Để đón e RWD V mới đẳng cấp hơn.kakakakakak...............

Bình luận từ Facebook