Cần mua cốt joola fever (mới)

bantaylua

Đại Uý
- Tình hình là em chơi cốt joola fever thấy có vẻ hợp với lối đánh mình theo đuổi nên muốn mua 1 cây nữa phòng thân. Bác nào có cốt này mới 100% còn dư cần bán, hoặc biết cửa hàng nào bán cốt này mới thì xin giới thiệu giúp em vào số đt sau 0901567956 hoặc inbox. Xin cảm ơn.

Tachoi BB

Trung Sỹ
- Tình hình là em chơi cốt joola fever thấy có vẻ hợp với lối đánh mình theo đuổi nên muốn mua 1 cây nữa phòng thân. Bác nào có cốt này mới 100% còn dư cần bán, hoặc biết cửa hàng nào bán cốt này mới thì xin giới thiệu giúp em vào số đt sau 0901567956 hoặc inbox. Xin cảm ơn.
Bạn kết hợp với các mặt nào đấy? Tôi cũng dùng cốt này

bantaylua

Đại Uý
Bạn kết hợp với các mặt nào đấy? Tôi cũng dùng cốt này
- Mình chơi trái ten 64, phải arelus 450. Nói chung cốt có độ dẻo tốt, rung nhẹ, bám bóng, đánh cảm giác thích hơn jun nhiều....
Bác mua cốt này ở đâu đấy? Chơi thấy thế nào?

bantaylua

Đại Uý
Mua tầm bao nhiêu bac.để em ở nhật tìm
Cây này thấy trang megaspin.net bán 119,5$. Ở đó cây joola TPE nature cũng giá 119,5 $ thì ở dungcubogban bán 1.850k. Vậy có thể quy ra tiền Việt thì 2 cây này đều 1.850k. Rất tiếc là ở VN ko bán cây joola fever.

bantaylua

Đại Uý
Mua tầm bao nhiêu bac.để em ở nhật tìm
Cây này thấy trang megaspin.net bán 119,5$. Ở đó cây joola TPE nature cũng giá 119,5 $ thì ở dungcubogban bán 1.850k. Vậy có thể quy ra tiền Việt thì 2 cây này đều 1.850k. Rất tiếc là ở VN ko bán cây joola fever.

huyheo99

Đại Uý
Muốn thì minh đặt cho.minh đang bên nhật .tha hô.đêu co j bạn cọc trước 1 it dc k.để mình tìm đã.nếu có ib

bantaylua

Đại Uý
Muốn thì minh đặt cho.minh đang bên nhật .tha hô.đêu co j bạn cọc trước 1 it dc k.để mình tìm đã.nếu có ib
Cám ơn bác trước. Vậy bác thử tìm hiểu giúp mình xem giá bên đó thế nào? Thú thực là mình chỉ có thể mua được cốt này với giá dưới 2 triệu thôi, hị hị. Nếu cao hơn chắc sẽ phụ hảo tâm của bác mất. Híc. Công chức nghèo.

huyheo99

Đại Uý
Cám ơn bác trước. Vậy bác thử tìm hiểu giúp mình xem giá bên đó thế nào? Thú thực là mình chỉ có thể mua được cốt này với giá dưới 2 triệu thôi, hị hị. Nếu cao hơn chắc sẽ phụ hảo tâm của bác mất. Híc. Công chức nghèo.
Uh.de tim co j báo.đêu thây cay nay hơi là lah

Tachoi BB

Trung Sỹ
- Mình chơi trái ten 64, phải arelus 450. Nói chung cốt có độ dẻo tốt, rung nhẹ, bám bóng, đánh cảm giác thích hơn jun nhiều....
Tôi lại đang sài FH: raxant Grip và BH: Powersponge cho cốt này. Đồ của hãng bướm hầu như mình ko sài do tỷ số giá/hiệu quả lớn quá.

Tachoi BB

Trung Sỹ
Cốt này mình gửi mua bên Đức. Theo amazon.de thì giá em này cỡ 70euro tương đương khoảng 1tr9 VNĐ.
Đợt nhờ mua bạn chỉ căn tên nên mua loại cán Anatomic. nhưng cầm cũng thấy ổn

Last edited:

bantaylua

Đại Uý
Tôi lại đang sài FH: raxant Grip và BH: Powersponge cho cốt này. Đồ của hãng bướm hầu như mình ko sài do tỷ số giá/hiệu quả lớn quá.
Powersponge đánh trái cũng ngon, mút mềm, bám, nảy vừa phải, dễ đánh, có vẻ hơi kém bền. Nhìn chung mút ten đanha khá nhanh hỏng, giá lại cao, nhưng không thể phủ nhận được ưu điểm của nó là đòn đánh ổn định, ngay cả khi nổi chân gai thì tính năng của mút cũng ko thay đổi mấy, gần như đánh tốt đến lúc hỏng. Đối với cốt dòng alc đúng là ten 64 cực hợp cho BH, nhất là với dơ chặn đẩy, đôi công bắn trái. Mình đã đánh rất nhiều mút, mặc dù rất tiếc tiền khi phải chơi mút butter nhưng cũng chỉ dám thay mút FH thôi, còn BH thì ko gì hơn được ten 64. Xét cho cùng 1 mút ten 64 chơi trái tầm 5,6 tháng cũng khá ngon rồi, đắt hơn mút khác vài trăm nhưng giảm tiền nộp nước và bia thì cũng đáng :D

Bình luận từ Facebook