Cần mua cốt Andro Cs7 hoặc andro tronum, gả em mazunov ra đi

tatarus

Binh Nhì
Như tiêu đề, em có ý định gả em Mazunov ra đi do cảm giác đánh hơi khô tay. Em mazunov còn mới khoảng 90%, đít bướm nổi. Cán chưa sứt sẹo gì do em đánh trên bàn như trương tam phong nên chả có đụng vô bàn lúc nào. Giao dịch quanh Hà Nội thôi ạ, vì đồ ít tiền nên chả muốn ship sọt gì cho mất công vác ra bến xe gửi. Em mạnh dạn đề xuất giá em mazunov là 600k. Đàn ông con zai nói 1 câu cho nó nhanh, đừng kì kèo nhiều mệt lắm các bác ạ.
Bên cạnh đó, em cũng muốn hỏi có bro nào có cây cs7 velocity hoặc cây tronum aratox/carbotox cần cho ra đi thì gả em nó cho em.

tatarus

Binh Nhì
bác máu thế, em đến cơ quan chụp ảnh em nó rồi. khổ cái quên cái cáp đt ở nhà, để tối về em lấy cáp đt để up hình cho bác nhé. Bão qua Hà Nội rồi nên chắc tuần này ae gl thoái mái :)

minhvip14

Trung Uý
bác máu thế, em đến cơ quan chụp ảnh em nó rồi. khổ cái quên cái cáp đt ở nhà, để tối về em lấy cáp đt để up hình cho bác nhé. Bão qua Hà Nội rồi nên chắc tuần này ae gl thoái mái :)

Máu me gì, chỉ tội chơ tin sốt cả ruột, đang bão nên phải làm ngay cho nó nóng, có dt thì nt cho nhanh, bão làm mạng chán quá
Với lại đứa em nó cũng muốn có vợt để tập nên hỏi bạn luôn thôi

Last edited:

tatarus

Binh Nhì
Dạ báo cáo cốt mazunov đã bay trong 1 buổi chiều trời quang đãng sau cơn bão. Giao dịch thành công với bác minhvip, cả 2 anh em đều thoải mái :)

minhvip14

Trung Uý
Dạ báo cáo cốt mazunov đã bay trong 1 buổi chiều trời quang đãng sau cơn bão. Giao dịch thành công với bác minhvip, cả 2 anh em đều thoải mái :)

Thank, giao dịch thành công, chủ thớt rất thoải mái nhiệt tình, sẽ là một thành viên tốt góp sức xây dựng diễn đàn
Cốt vợt tốt, giá tốt, hợp cả lí lẫn tình
Rất vui đã giao lưu với chủ thớt

Bình luận từ Facebook