Cần mua Amultart hoặc Garaydia ZLC >95%, nặng <= 84g

LamITO

Trung Uý
Như tiêu đề, bác nào có Amultart hoặc Garaydia ZLC >95% nặng <=84g không dùng nữa xin để lại cho em (Tay em yếu nên càng nhẹ càng tốt ạ). Cảm ơn các bác đã quan tâm!

Last edited:

Trainee

Đại Tá
Èo, 86 trở xuống là được rồi. 82 thì đợi NSX ra lô mới may ra. Thà rằng kiếm dòng khác thì còn có cơ hội!
Quan trọng nhất là sau đó phối mút. Phối cân bằng không bị nhẹ đầu thì sẽ đỡ mỏi tay. Còn kể cả đánh 1 cây 75g như mình đang chơi mà phối 2 mút nặng thì vẫn nặng đầu mỏi tay như thường bạn ơi!

LamITO

Trung Uý
QUOTE="Trainee, post: 653086, member: 11218"]Èo, 86 trở xuống là được rồi. 82 thì đợi NSX ra lô mới may ra. Thà rằng kiếm dòng khác thì còn có cơ hội!
Quan trọng nhất là sau đó phối mút. Phối cân bằng không bị nhẹ đầu thì sẽ đỡ mỏi tay. Còn kể cả đánh 1 cây 75g như mình đang chơi mà phối 2 mút nặng thì vẫn nặng đầu mỏi tay như thường bạn ơi![/QUOTE]
Ôi cốt gì mà siêu nhẹ thế bạn ơi.

Last edited:

LamITO

Trung Uý
Amul zlc 86g đã hơi khó, thường 87~88g thì nhiều. Garay zlc thì 85g chứ 82g thì hiếm quá.
Vậy ạ, cảm ơn bạn đã chia sẻ, mình cứ nghĩ là có hàng vì chưa có kinh nghiệm trong việc này, chắc phải nâng g lên chút nữa hihi

gachip

Đại Uý
Khoan đấy đó e, chiến Long5 dạo này lên đc mấy bóng rồi e?
long thì ổn a ạ, e cũng ít đánh, nhưng ức chế nhất vẫn là cái mặt h8 khó kiểm soát quá, giật moi không cẩn thận là rúc, giật xung ko cẩn thận lại bung, bóng trả lại cũng khó chịu nữa @@

treiber2buom

Trung Uý
QUOTE="Trainee, post: 653086, member: 11218"]Èo, 86 trở xuống là được rồi. 82 thì đợi NSX ra lô mới may ra. Thà rằng kiếm dòng khác thì còn có cơ hội!
Quan trọng nhất là sau đó phối mút. Phối cân bằng không bị nhẹ đầu thì sẽ đỡ mỏi tay. Còn kể cả đánh 1 cây 75g như mình đang chơi mà phối 2 mút nặng thì vẫn nặng đầu mỏi tay như thường bạn ơi!
Ôi cốt gì mà siêu nhẹ thế bạn ơi.[/QUOTE]
Photino light cực nhẹ b nhé ;)

thichtrainghiem

Đại Tá
long thì ổn a ạ, e cũng ít đánh, nhưng ức chế nhất vẫn là cái mặt h8 khó kiểm soát quá, giật moi không cẩn thận là rúc, giật xung ko cẩn thận lại bung, bóng trả lại cũng khó chịu nữa @@
Mút Tàu là cả một quá trình e ah, với a cấu trúc như Long 5 kết hợp với ten thì quá chuẩn:), vì trình gà, nếu đam mê thì phải cố e nhé! Có câu: "dễ ta=> dễ người; khó người=> khó ta" hỏng biết có trật k:D:D:D

gachip

Đại Uý
Mút Tàu là cả một quá trình e ah, với a cấu trúc như Long 5 kết hợp với ten thì quá chuẩn:), vì trình gà, nếu đam mê thì phải cố e nhé! Có câu: "dễ ta=> dễ người; khó người=> khó ta" hỏng biết có trật k:D:D:D
vâng ạ, chắc tại e xài ten quen nên sang tàu cảm giác chưa có, chứ cốt thì cứ nảy là đánh đc r ạ, long 5 e thấy đánh hợp hơn cả amul, chỉ tại cái mặt tàu thôi ạ :p

Bình luận từ Facebook