Cần mua AMULTART >90% cán FL nặng <85g

TuanPingPong

Trung Sỹ
Lúc mèo có 3 cây thì ko thấy Bác hỏi. Hiện giờ 1 cây là của xelu, 1 cây là của Huydas, còn cây SI mình đang oánh. SI chắc Bác không thích. Cây của xelu 82g, cây SI 84,5g

hic.e ma biet trc'the con noi'lam j nua. Bac'toan bao?kiem'nhi? Timoboll+amultart toan 82g.:x. E chua choi SI bgio bac'meo a.@@

trung2409

Trung Uý
Lúc mèo có 3 cây thì ko thấy Bác hỏi. Hiện giờ 1 cây là của xelu, 1 cây là của Huydas, còn cây SI mình đang oánh. SI chắc Bác không thích. Cây của xelu 82g, cây SI 84,5g

em đang cầm 1 cây bác bán cho tosios HD/... chỉ có thể nói.. tuyệt vời

729Pro

Binh Nhất
em đang cầm 1 cây bác bán cho tosios HD/... chỉ có thể nói.. tuyệt vời

Trung lại chuẩn bị cho các bác ăn mù tạt (almutar) nhé. Cây này tốc độ cao chăc 1 thời gian trung k chịu đc nhiệt ... lại bỏ vợ thôi. Con tmb alc vẫn chờ chú nhe! :)

trung2409

Trung Uý
Trung lại chuẩn bị cho các bác ăn mù tạt (almutar) nhé. Cây này tốc độ cao chăc 1 thời gian trung k chịu đc nhiệt ... lại bỏ vợ thôi. Con tmb alc vẫn chờ chú nhe! :)
làm gì có chuyện đó anh, em mới đánh 2 buổi.... nhưng cảm giác là nó dành cho em rồi......... không bán... mà đã nói thế này rồi, có không hợp cũng phải cắn răng ngậm bồ hòn làm ngọt... quyết không bán đấy.....he he

huydas

Đại Tá
hic.e ma biet trc'the con noi'lam j nua. Bac'toan bao?kiem'nhi? Timoboll+amultart toan 82g.:x. E chua choi SI bgio bac'meo a.@@

Cây của mình chuẩn 88g đời 2008,mới 96% thuộc dòng "xưa nay hiếm"nhưng nếu cho ra đi thì chắc cũng rất max nên chắc bạn không quan tâm đâu nhỉ?

Bình luận từ Facebook