Cần mua 1 miếng H3 NEO Nittaku

Hieu do van

Binh Nhất
Em cũng vừa chơi qua 4 miếng, nhưng độ dày khác nhau, 2 miếng h2 pro nittaku 1,8 2.0, 2 miếng h3 pro nittaku 1,9 và 2,2. Ko biết đánh giá có chuẩn vì ko dùng cùng độ dày, nhưng 2 miếng h2 đều dính kinh khủng ấy mà chẳng cần film bảo vệ luôn dính như vậy, trên bề mặt bóng như gương, áp lên mặt thì có khi tẩy dc lông mặt, còn h3 thì kém 1 chút và cũng dễ mất khi ko dùng bảo film bảo vệ, lớp trên h2 có vẻ mềm mỏng hơn, chân gai thấp hơn, cảm giác dễ đánh hơn, h3 thì ngược lại cứng hơn, khó đánh hơn. Tóm lại nếu chưa quen đánh tàu với độ cứng cao thì dùng h2 trước sẽ bớt hiện tượng giật thiếu xoáy và rúc lưới liên tục, chơi quen rùi dùng h3 thì lại uy lực, dị hơn khá nhiều.

AndroCS7

Đại Tá
H2 dính hơn H3
Thank bác đã bổ sung giúp, m cũng định viết nhưng lại thấy việc dính hay ko, điều chỉnh dính ít hay dính nhiều nó phụ thuộc vào chủ định của người chơi nên m ko cho ý này vào nữa :D. Ví dụ mồ hôi của m khi tác động lên mặt vợt ko có tác dụng gì cả, trước đây m phải đưa mặt vợt cho người bạn chơi hộ 1 thời gian để "tạo dính" vì mồ hôi bạn đó lại hợp với mặt tàu, sau này biết mẹo thì m lau một lớp mỏng nước rửa bát (đã pha loãng) lên là mặt vợt dính như keo ngay ko cần nhờ vả nữa :D.

lqphuong

Đại Uý
Miếng H2 Pro Nittaku như hình dưới có giống các miếng của các Bác kô vậy ? tks !

Refene

Trung Uý
Thank bác đã bổ sung giúp, m cũng định viết nhưng lại thấy việc dính hay ko, điều chỉnh dính ít hay dính nhiều nó phụ thuộc vào chủ định của người chơi nên m ko cho ý này vào nữa :D. Ví dụ mồ hôi của m khi tác động lên mặt vợt ko có tác dụng gì cả, trước đây m phải đưa mặt vợt cho người bạn chơi hộ 1 thời gian để "tạo dính" vì mồ hôi bạn đó lại hợp với mặt tàu, sau này biết mẹo thì m lau một lớp mỏng nước rửa bát (đã pha loãng) lên là mặt vợt dính như keo ngay ko cần nhờ vả nữa :D.
Ý mình là cùng điều kiện sử dụng và bảo quản thì H2 sẽ dính hơn H3.

AndroCS7

Đại Tá
a cho e hỏi H2 1.9 so với 2.2 thì chênh nhau nhưng gì ngoài độ dày a? về độ xoáy độ nảy tốc độ ạ.
m đang có 1 mặt H2 1.9mm và 1 mặt H2 2.1mm, mặt 1.9mm ít nảy hơn 2.1mm một chút, chính vì ít nảy hơn nên mặt 1.9mm có độ lưu bóng lâu hơn, lúc giật bóng có cảm giác xoáy hơn 2.1mm

anhemoy

Đại Tá
Moi 850. Con nay luc dau cat gergely doi Co. Mat to nhung dit Nho nen cat ty duoi dit cho vua Côt thông thuong thoi. Sao cac b thac Mac chuyen nay.co j mo am ha.cu Hoi bat cu ai. Neu Mut deu to tang 1tr nhe. Con thich hang moi thi 850 to lay cho
bác có ảnh sponge của mặt này không cho em xem qua với được không bác? Cảm ơn bác :D

Bình luận từ Facebook