Cần Giúp Đỡ Khi Loạn Đao Tẩu Hỏa Nhập Ma

chichkidao

Moderator
Đợt vừa rồi em gắn bó với cây TBS(timoboll spirit) với H3 1 thời gian.rồi càng ngày đánh càng thấy mệt.em mới nghe lời xui ngon ngọt của 1 ông cùng clb là bán TBS đi mua Joola MC1 giống nó mà đánh sướng lắm.không sợ mất lực.
Thế là em mới quyết định cho cây TBS yêu quý của em ra đi sau mấy ngày suy nghĩ.
Và giờ đây.....Rước cây Joola MC1 về đánh được 2 hôm và kết quả em nhận được là....loạn hết chân tay,động tác.cảm thấy muốn đạp cái vợt đi ngay.
chắc do em đã quen cảm giác xịt của TBS rồi.

bây h em đang muốn đổi thử sang PG7 hoặc 8 nữa xem sao.

Mong các bác Tàu đạo cho em 1 vào lời khuyên trước khi em dại dột đi bước nữa với vợ 3 ạ:confused::confused:

LMC

Trung Tá
theo mình không dòng nào đánh chuẩn mút tàu bằng dòng stiga. hình như 2 cái đó sinh ra là để giành cho nhau. bạn cứ làm em thử coi.

Với kinh nghiệm ngàn năm tích lũy thì e nghĩ cách tốt nhất là(vì e cũng loạn đao...quen rồi hihi) a nên bỏ hẳn bóng bàn 3 ngày,không đụng chạm tí gì luôn nhá,rồi lại bắt đầu chơi tiếp vẫn combo như bây giờ là Joola ý,a cứ thử xem nhé!

chichkidao

Moderator
Với kinh nghiệm ngàn năm tích lũy thì e nghĩ cách tốt nhất là(vì e cũng loạn đao...quen rồi hihi) a nên bỏ hẳn bóng bàn 3 ngày,không đụng chạm tí gì luôn nhá,rồi lại bắt đầu chơi tiếp vẫn combo như bây giờ là Joola ý,a cứ thử xem nhé!

Cảm ơn giang nhé.nhưng xem thôi có đc ko?a mà buổi chiều ko chơi là khó chịu lắm

Dũng Cửu

Đại Tá
hê hê phải có loạn đao pháp mới tiến bộ được trong bóng bàn bác ạ!nếu bác muốn thử đổi 1 trong 2 em trên em xin tư vấn cho bác
PG7 : FH:TG3 NEO hoặc H3 NEO-BH:TEN 64 hoặc sigma II EURO
PG8 :FH:H3 NEO hoặc TG3 NEO- BH:TEN 64,O5FX,sigma II euro
:D:D

Piing poong

Thiếu Uý
Đang loạn thì cứ cho nó loạn luôn ;) cứ thử cái mới thui bác? Có phải oánh giải hay oánh độ nhiều Bia quá đâu mà ngại? ;) Bia

MaiXuanViet

Moderator
Bác lấy 1 cái cốt CSĐS Hà Nội cũ lột sạch mút ra dán 2 miếng mút Tàu vào, chơi khoảng 1 tuần 10 ngày gì đấy rồi dán lại vào cốt MC1. Thử xem, chả tốn kém mấy mà biết đâu lại phát hiện thấy có gì đó hay :)

chichkidao

Moderator
Bác lấy 1 cái cốt CSĐS Hà Nội cũ lột sạch mút ra dán 2 miếng mút Tàu vào, chơi khoảng 1 tuần 10 ngày gì đấy rồi dán lại vào cốt MC1. Thử xem, chả tốn kém mấy mà biết đâu lại phát hiện thấy có gì đó hay :)

Ặc.Bác cho em xin.Bây h mà bảo e tìm cái cốt csds chắc em cũng ko biết tìm ở đâu nữa.

trin_hoa_an

Trung Uý
tẩu hỏa nhập ma thì nên dừng đánh khoảng 1 tuần để lấy lại cảm hứng đánh. rồi quay trở lại cây vợt mà mình ưng ý và đánh nhiều nhất. ý kiến cá nhân như vậy, hi vọng giúp ích đc cho bạn ^^

MaiXuanViet

Moderator
Ặc.Bác cho em xin.Bây h mà bảo e tìm cái cốt csds chắc em cũng ko biết tìm ở đâu nữa.

hihi. Em nói thật chứ không đùa đâu bác ơi, trước em dán 2 miếng H3 và PF4 vào cây Hà Nội đánh rất cảm giác đấy. Đường bóng rất...khó lường. Chắc bác chưa bao giờ thử mút Tàu với cốt Hà Nội. :)

zaihanghieu

Binh Nhì
Minh Dung Cot innerforce Nen Dung Mat Nao` La Hop ly' Vay A-E Minh Hien Dang dung Mat sriver cam? Nhan Nhe' Danh ton' Luc Kinh khung? Ma` Toc Do Bong thi` Troi Oi rua bo Luon

zaihanghieu

Binh Nhì
tu Van Giup

Minh Dung Cot innerforce Nen Dung Mat Nao` La Hop ly' Vay A-E Minh Hien Dang dung Mat sriver cam? Nhan Nhe' Danh ton' Luc Kinh khung? Ma` Toc Do Bong thi` Troi Oi rua bo Luon

]}{[oàng

Binh Nhì
Bác này giống như Đoàn Chính Thuần trông fim Thiên Long Bát bộ rùi. có vợ rồi thấy người ta nói ngon nói ngọt...như thế k Tẩu Hỏa Nhập Ma mới Lạ :D. Theo tôi thấy mấy ý trước nói đúng đấy bác cứ nghỉ tập dăm 3 hôm, sau đó tập cơ bản với cây Joola MC1 để có cảm giác với cô vợ mới. cái này k nóng vội dc đâu cứ từ từ thôi, nóng vội là bác bước vào ma đạo đấy. :). chúc bác sớm kiểm soát dc cô vợ này hihi

Bình luận từ Facebook