Cần các bác tư vấn mặt vợi cho amultart

phuongt

Binh Nhì
Em mới tiễn NA sắp có amultrat rồi nên cần các bác tư vấn giùm em
ten05 thi em có rồi tính mua thêm 1 mặt để đánh FH
cảm ơn các bác trước nha

devil_xiii

Binh Nhì
cảm ơn các bác trước nha

kinh tế dồi dào thì bác làm thêm 1 miếng Ten nữa đánh FH cho nó đồng bộ, nếu rẻ hơn 1 chút thì chơi Xiom Vega Pro cho FH cũng được lắm

PoorPlayer

Thượng Sỹ
Amultart dán Tenergy như một cặp trời sinh :) Bạn dùng với T64 hoặc T64FX đều rất tốt.
Còn nếu bạn muốn mua với giá tiền rẻ hơn thì dùng mút công nghệ lót bọt khí như Baracuda hoặc Hexer Plus cũng ok lắm.

MaiXuanViet

Moderator
cảm ơn các bác trước nha

Đã có Ten 05 rồi thì nên lắp FH là Ten 64FX để vợt ko bị nặng đầu, sẽ xử lý bóng linh hoạt hơn. Xiom Omega 4 pro cũng sẽ là mút rất hay nếu bạn hợp với nó, vì mút này hơi kén người chơi nên cũng ít người dám thử. ^^

Hippo

Binh Nhì
Cứ fx mà chơi cho mềm để cái nhận được cái hay của Zylon Carbon bạn ạ.

Cao thủ tư vấn rồi đó, làm theo đi bạn, mình thấy vậy là ổn rồi, tập trung vô kỹ thuật, dụng cụ đã quá tốt rồi đó.

chichkidao

Moderator
Cao thủ tư vấn rồi đó, làm theo đi bạn, mình thấy vậy là ổn rồi, tập trung vô kỹ thuật, dụng cụ đã quá tốt rồi đó.

Oé.mình chẳng phải cao thủ gì đâu,chỉ là hay nghiên cứu,tìm hiểu kinh nghiệm cốt và mút của những người khác rồi nhớ lâu thôi.

Mình đã dùng Amultart với 02 Ten 05 FX, thấy đầu vợt nặng, đã mài đi một ít viến đầu vợt vẫn thấy nặng, ko biết xử lý thể nào. Mong anh em chỉ giáo. Thanks!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Bạn chủ thớt nói bạn là dơ ôm bàn giật xung. Vậy FH mặt Ten 64 là chuẩn nhất rồi chứ Ten FX không hợp đâu, mềm lắm, chỉ hợp dơ giật moi thôi..

Bình luận từ Facebook