Toàn quốc Cần Bán Sardius TEM ĐỒNG KHÔNG SERi mới 98% không sứt mẻ

leanhducsieucap

Trung Sỹ
em có 1 cây sar TEM ĐỒNG KHÔNG SERI đc bảo quản rất tốt và còn rất mới ,nay cần tiền nên để anh em nào muốn sử dụng hoặc sưu tầm đồ cổ nhé ^^
hình em nó

mọi thứ còn mới zin luôn nhé ^^

giá : 5tr450 ( còn fix )

SĐT :0932069556 ( Đức 18t )
địa điểm giao dịch trực tiếp hoặc xem trực tiếp : TPHCM
ae nào ngoài TP muốn mua có thể gọi để trao đổi trực tiếp phương thức thanh toán nhé ^^

Last edited:

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Có vẻ như chỉ chờ các bác sưu tập. Mà sưu tập thì độ mới thế này chưa hớp dẫn được các bác ý. Kể mà cán có Sardius cán ST tem đồng ko số thì nóng lắm. Nhìn em này các Fan Sar dửng dưng lắm.

meoluoitmb

Đại Tá
Không bàn về giá vì đó là quyền của người bán, tuy nhiên mới 98% và ko sứt mẻ thì không đúng, góc 8 giờ có vết mẻ hoặc vá gì đó. Bạn nên chụp kỹ chỗ đó cho anh em biết. Nhìn thằng ôn @archer nó chụp mà học. Làm tốt việc đó đến khi ngừoi mua nhận hàng cũng cảm thấy thoải mái.

phuongnguyen

Đại Tá
Không bàn về giá vì đó là quyền của người bán, tuy nhiên mới 98% và ko sứt mẻ thì không đúng, góc 8 giờ có vết mẻ hoặc vá gì đó. Bạn nên chụp kỹ chỗ đó cho anh em biết. Nhìn thằng ôn @archer nó chụp mà học. Làm tốt việc đó đến khi ngừoi mua nhận hàng cũng cảm thấy thoải mái.
Thánh soi ...,.

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Bác nói đúng rồi. Bán hàng thì phải có cái tâm và trung thực thì mới bền được.

BAC SUP

Đại Tá
Nó đây

hoangthinh

Đại Uý
Thế mới biết là năm ngoái anh bạn bán một cây về thổ tang vp tem đồng có sery chưa sứt mẻ tẹo nào, còn rất sáng k bị ngấm nước mà có 3.8t.

BongBanHG

Trung Uý
Thế mới biết là năm ngoái anh bạn bán một cây về thổ tang vp tem đồng có sery chưa sứt mẻ tẹo nào, còn rất sáng k bị ngấm nước mà có 3.8t.
Em có chúc ý kiến nếu là cốt sưu. Tầm phải không sức mẻ tì vết ,còn nếu mua để đánh với gia đó có thể mua cây SZlC đanjs hay hơn nhiều hoặc XLC garay mới ra của bty được Anh em Org đánh giá rất cao

Attachments

1.1 MB · Đọc: 0

luonghuyhung

Đại Uý
Đúng là bác mèo "thánh soi"

Bình luận từ Facebook