Cần bán Máy ảnh Canon 40d hoặc giao lưu cốt bóng bàn !!!!!!

duc1985

Binh Nhất
bác dung điện ảnh ảo quá :)) fix 85 f1.2 mà chỉ đổi đc một con L.P.S thôi ý ạ, fai dc cả chục con :)) ... 40D mà cắm con 85f1.2 thì buồn cười lắm... e có con L.P.S đây, cơ bản e cũng chót có con D800 ko thì đổi với bác :>

duc1985

Binh Nhất
bác gặp đúng tín đồ Darker rồi... mình và ông bạn có đủ L.P.S, speed90 và một con còn hiếm hơn speed90 nữa ( cũng là một lớp gỗ ) thêm mấy em 7P

hoangtuden

Trung Sỹ
bác gặp đúng tín đồ Darker rồi... mình và ông bạn có đủ L.P.S, speed90 và một con còn hiếm hơn speed90 nữa ( cũng là một lớp gỗ ) thêm mấy em 7P
bác có con speed 90 thì cho e cái giá vào in box với cho e xin thêm 500 ảnh nhé !!!! e đang quan tâm . có gì a e mình giao lưu dc ko bac

ngohuy

Thượng Sỹ
úi trời, giờ lại còn có cả máy DSLR lên sàn kakkaka

bác bớt e 1 tr e xúc ngay ạ, có gì sms cho e nhá (sign)

hatuanvinh

Binh Nhất
Nửa tháng trước tìm mua hộ body 40D mãi ko có chiếc nào hợp ví. Up cho bạn nhé, mình nghĩ bạn thanh lý luôn cả lens 25-85 đi, chụp xấu lắm. Ngoài mấy ống fix dòng L của Canon ra mình thấy chỉ có 16-35 f2.8, 24-70 f2.8 và 70-200 f2.8 là đáng dùng thôi.

duc1985

Binh Nhất
bác hatuanvinh ơi... mấy lens zoom bác bảo trên kia cũng toàn L mà... cơ bản dùng 40D mà bác chơi L sợ ko phát huy đc hết uy lực của nó... giờ có PTS lens nào ra chất ảnh cũng ngon cả... bạn tớ chụp 50D với 50f1.8 nét ko kém gì 85f1.2 đâu

hoangtuden

Trung Sỹ
Nửa tháng trước tìm mua hộ body 40D mãi ko có chiếc nào hợp ví. Up cho bạn nhé, mình nghĩ bạn thanh lý luôn cả lens 25-85 đi, chụp xấu lắm. Ngoài mấy ống fix dòng L của Canon ra mình thấy chỉ có 16-35 f2.8, 24-70 f2.8 và 70-200 f2.8 là đáng dùng thôi.
cảm ơn bác đã góp ý
, nhưng có sao dùng vậy bác ah !!! ống kính cũng rất quan trọng nhưng người biết sử dụng nó như thế nào lại càng quan trọng hơn . Ống kính đẹp mà ngf dùng ko sử lý dc hết thì ống nào cũng vậy thôi !!!!

hoangtuden

Trung Sỹ
bác hatuanvinh ơi... mấy lens zoom bác bảo trên kia cũng toàn L mà... cơ bản dùng 40D mà bác chơi L sợ ko phát huy đc hết uy lực của nó... giờ có PTS lens nào ra chất ảnh cũng ngon cả... bạn tớ chụp 50D với 50f1.8 nét ko kém gì 85f1.2 đâu
e nhất chí với quan điểm của bác !!!! quan trọng là do người chụp thôi ah !!!

hatuanvinh

Binh Nhất
Mình đã dùng qua nhiều đời lens rồi nên chia sẻ ít kn. Nếu bạn nghĩ PTS mà làm được hết thì mình cũng ko còn gì cmt nữa. Chúc bạn giao lưu sớm 40D :D

zhang là vis

Đại Uý

50f1.8 mà không kém gì 85f1.2 ý ạ @.@ em thấy hơi lạ lạ, nếu 2 lens được lắp cùng trên 1 body 50D thì xem ảnh sẽ thấy khác nhiều lắm chứ ạ :(

dungdienanh

Trung Uý
bác dung điện ảnh ảo quá :)) fix 85 f1.2 mà chỉ đổi đc một con L.P.S thôi ý ạ, fai dc cả chục con :)) ... 40D mà cắm con 85f1.2 thì buồn cười lắm... e có con L.P.S đây, cơ bản e cũng chót có con D800 ko thì đổi với bác :>
Mình cần ống kính chứ 40d thì k mê lắm hehe 85 1,2 dùng rồi thì cũng 10-15cu thôi LPS của mình đáng vao sưu tập mấy cây mới yinh ohoh khác lắm

Bình luận từ Facebook