cần bán H3 neo hàng sportmart

bachikho

Đại Tá
ờ, cũng ít chơi lắm, mày sang lấy thì 200, tao đánh H3 với TG3 đều blue cả, trông cho nó pro giống tuyển tàu :zingme14:

chajen_HD

Đại Uý
Sao thằng em em chơi hàng h3 neo spỏtmark bảo ko dính nhỉ? em sờ thử rồi đúng là ko thấy dính..
Chơi H3 mà ko dính tý thì không khoai chút nào..bác có kinh nghiệm gì thế?

bachikho

Đại Tá
có thể hàng đời đầu nó khác chăng (chân gai cao ngồng chứ ko lùn tì như sau này đâu), tui quét falco LE vào, rùi trong trận lau mồ hôi liên tục, xong trận thì lau nước sạch rùi dán nilon, cũng chỉ vậy thôi bác

chajen_HD

Đại Uý
có thể hàng đời đầu nó khác chăng (chân gai cao ngồng chứ ko lùn tì như sau này đâu), tui quét falco LE vào, rùi trong trận lau mồ hôi liên tục, xong trận thì lau nước sạch rùi dán nilon, cũng chỉ vậy thôi bác

===================

Có thể là vậy nhỉ..hj ,mặt này khoảng bao nhiêu độ thế bác bachikho?

wikpt

Trung Uý
Các bác cho hỏi nó dính đến mức như thế nào? (mới thử đánh mặt Tàu nên chưa biết). Mặt h3 của mình đè mạnh lên quả bóng trên mặt bàn, nhấc tay lên bóng hầu như không dính vào mặt vợt. Thank.
P/s: Nếu mà nó dính khác thì vỡ viên gạch 2 lít kia là mình tính :zingme24:

bachikho

Đại Tá
yên tâm là dính bóng ko rơi, giá 200k đó là người quen qua lấy tận nơi, 250k bao ship các bác nhé, fone 0914838489, STK 109 2062 2003 015, Nguyễn Hữu Thắng, Techcombank Hải Phòng nha các bác, tiền về là hàng bay :zingme14:

bachikho

Đại Tá
hàng đã bay, cám ơn các bác đã quan tâm

Last edited:

Bình luận từ Facebook