CẦn bán Đôi giẦy butterfly

hunghuong

Thượng Sỹ
Như tiêu đề mình muốn bán đôi giày butterfly vẫn mới trong hộp chưa đi buổi nào . Hôm vừa rồi mình đánh giải đc giải nhì đc tặng đôi giày butterfly trị giá 700k. Nay muốn nhượng lại cho ai cần với giá 600k bao ship giày size 41 màu đỏ trắng lh 01662837055 mình ở bắc ninh

ping80

Trung Uý
Thành ngữ Trung Quốc có câu : "Giang sơn dị cải, bản tính nan di" (江山易改,本性難移), dịch nghĩa là “Giang sơn dễ đổi, bản tính khó dời” .

Quạt mo

Đại Tá
Thành ngữ Trung Quốc có câu : "Giang sơn dị cải, bản tính nan di" (江山易改,本性難移), dịch nghĩa là “Giang sơn dễ đổi, bản tính khó dời” .
Việt Nam thì có câu " Đánh kẻ chạy đi, không đánh người chạy lại". Các bác đừng khó tính quá, biết đâu bác ấy đang cố gắng phục thiện, tạo điều kiện cho bác ý đi.:zingme3:

Drhongson

Đại Tá
Gửi thành viên hunghuong: Không hiểu uy tín mua bán của bạn như thế nào mà bị các thành viên tẩy chay? Nếu có dấu hiệu lừa đảo là BQT xử lý thẳng tay. Bản thân up bài rao bán cũng không rõ ràng tên tuổi, địa chỉ...

anhlapro476

Trung Uý
giày giống vậy ah chủ pic

JoKyo

Trung Sỹ
Công nhận bái phục ông này thật. Không có một chút, một ít lòng tự trọng nào cả. Vụ vừa rồi còn chưa giải quyết xong đã rao với bán rồi. Mặt dày phải bằng 5 cái thớt. Xin lỗi anh em nhưng thực sự mình thấy phát tởm luôn.
Mong Mod giải quyết IP ông này cho triệt để, chứ còn giao dịch nữa chắc chắn lại tốn công cãi lộn.

Bình luận từ Facebook