Cần bán Darker 7p2a point Carbon đê!

trungtinhdt

Trung Sỹ
Thanks em nhiều lắm!Giao dịch với chú thành công a cũng dễ hơn cho buôn bán sau này,tuyệt vời nhé chú vinh!
khà khà, a tính cho em nó kiếm chồng mới luôn vinh ơi!Nhưng hơi khó đây. . .

Last edited:

nhukhiem2311

Trung Sỹ
e bảo hành a cứ gd đê :) ............. mới như thế còn gì nữa :)) =))
Một cái lăn tăn nữa là cán ST. thấy anh em nói chơi darker 7p2a point này cán St hay hơn nhiều so với Fl . nhưng mình chưa chơi ST bao giờ cũng lăn tăn . về lại phi vào đầu đối thủ thì bỏ xừ

nhukhiem2311

Trung Sỹ
Hic.a đang phải uống nước rau răm hãm đây chú ạ.mà thôi ae mình vào lại chém sinh lý ở đây bất tiện cho chut thớt chú ạ.:))

phungducthang

Đại Tá
Một cái lăn tăn nữa là cán ST. thấy anh em nói chơi darker 7p2a point này cán St hay hơn nhiều so với Fl . nhưng mình chưa chơi ST bao giờ cũng lăn tăn . về lại phi vào đầu đối thủ thì bỏ xừ
Cứ chơi thử ST đi, mới đầu ai cũng nghĩ là ST dễ tuột tay nhưng cầm thử mới biết không thể tuột được. Khi cầm vợt ngoài việc nắm chắc tay thì vị trí ngón cái đặt vào điểm vát ở đầu cán vợt đối diện bên kia là ngón trỏ áp vào, như vậy có thả lỏng vợt ra xoay sở cũng khó mà tuột được bạn à. Mặt khác cán ST của Darker kích thước rất chuẩn cầm không chê được. Trước đây tôi cũng nghĩ như bạn, nhưng sau khi thử cán ST thì từ đó tôi chỉ thích ST thôi.

vinhhnhb

Đại Uý
Oài.chú quên bài thuốc rau răm sắc đặc ngày uống 3 lần có tác dụng giảm dương khí à.dành cho những ai xa vợ lâu ngày.hehe

e có biết đâu ma quên a ................ :)) sao lại làm giảm... e tưởng làm tăng chứ ..........! uppppppppppppppppppppppppppp

cốt này đã vào keo chưa a

trungtinhdt

Trung Sỹ
Cứ chơi thử ST đi, mới đầu ai cũng nghĩ là ST dễ tuột tay nhưng cầm thử mới biết không thể tuột được. Khi cầm vợt ngoài việc nắm chắc tay thì vị trí ngón cái đặt vào điểm vát ở đầu cán vợt đối diện bên kia là ngón trỏ áp vào, như vậy có thả lỏng vợt ra xoay sở cũng khó mà tuột được bạn à. Mặt khác cán ST của Darker kích thước rất chuẩn cầm không chê được. Trước đây tôi cũng nghĩ như bạn, nhưng sau khi thử cán ST thì từ đó tôi chỉ thích ST thôi.

Chính xác 90% đấy anh ạ!nhưng cũng còn tùy gơ của từng ae mà họ thích hay không thích nữa, em mới vô bóng bàn thì lụm cây này của anh "hungmeoluoi" ấy. đúng thật ngon lành cành đào! Hàng Darker luôn là nền tảng cơ bản tốt đấy ạ (với em nhé - hihi)!

Bình luận từ Facebook