Cần bán cốt Maze FL 87g mới 97%.

Tosios

Đại Uý
Bác Tosios còn em Ludeack nào không ?

Rất tiếc là ko ạ. Còn mỗi con maze này thôi. Maze và Ludeack cho cảm giác gần giống nhau, maze chỉ nhanh hơn tí tẹo thôi. Đánh Maze hay mà lại rẻ hơn Ludeack

cj46

Đại Tá
Rất tiếc là ko ạ. Còn mỗi con maze này thôi. Maze và Ludeack cho cảm giác gần giống nhau, maze chỉ nhanh hơn tí tẹo thôi. Đánh Maze hay mà lại rẻ hơn Ludeack
maze hay mà lại rẻ or maze hay hơn mà lại rẻ.tại ko thích bướm chứ ko ủng hộ bác

Last edited:

Tosios

Đại Uý
maze hay mà lại rẻ or maze hay hơn mà lại rẻ.tại ko thích bướm chứ ko ủng hộ bác

Cái này cũng tùy thôi. Nói chung 2 con chẳng khác nhau mấy. Maze nhanh hơn tí tẹo. Nói chug cả 2 con đều hay. Hi

Tosios

Đại Uý
Giá như mà chưa rước được vis thì em cũng khuân luôn em này rồi, up giùm bác Tosios Bia

E thấy chơi cây này hay hơn hẳn Vis mặc dù bằng giá tiền. Có cơ hội bác cứ nên thử cây này. E đã chơi cả vis, maze, tb alc thì vẫn thấy cây maze đáng tiền nhất.

Tosios

Đại Uý
up hộ phát, bảo kiếm hay mà lại cho đi thế bác ơi

Căn bản mới kiếm được con "hắc phong đường mệnh kiếm" hợp mặt tàu hơn nên cho E này ra đi. Chứ bán con này cũng hơi tiếc. Hi

Tosios

Đại Uý
fix giá lần cuối 1650k bao ship. Do đang cần tiền làm việc khác nên fix mạnh tay. Bác nào oánh dòng ALC thì chọn cây này không phải đắn đo gì nhiều. up

Bình luận từ Facebook