Cần bán cốt Maze FL 87g mới 97%.

Tosios

Đại Uý
Hàng đã trôi trong đôi chút tiếc nuối. Close topic. Cảm ơn tất cả mọi người!

Last edited:

Tosios

Đại Uý
giá này hơi chát đó bác, bác nên tham kảo lại giá đi. up phụ..........

Thế giá thế nào mới là ko chát hả bác? E thấy giá này rất hợp lý, nhiều con tương tự cũng bán giá tầm ấy. Hay bác có hàng bán rẻ hơn?

einstein

Trung Sỹ
Thế giá thế nào mới là ko chát hả bác? E thấy giá này rất hợp lý, nhiều con tương tự cũng bán giá tầm ấy. Hay bác có hàng bán rẻ hơn?
hàng thi mình ko có nhưng trước có 1 bác bán 100% giá 2tr xong hạ còn 1tr9. mình nghĩ cây này cỡ 1tr6. mình góp ý cho hàng nhanh trôi thôi.

Tosios

Đại Uý
hàng thi mình ko có nhưng trước có 1 bác bán 100% giá 2tr xong hạ còn 1tr9. mình nghĩ cây này cỡ 1tr6. mình góp ý cho hàng nhanh trôi thôi.

Cảm ơn bác đã góp ý. Nhưng giá cả cũng tùy người bán và thời điểm thôi bác à. Có phải ai cũng có cốt mới 100% để bán với giá đó đâu. E sẽ fix cho ai có nhu cầu mua thực sự, còn ai ko mua cũng ko nên vào dìm hàng người khác, kẻo lần sau lại đến lượt mình.

Last edited:

vuitn63

Binh Nhì
sax. anh Quỳnh bán cây Maze ak, anh đánh cây này với mặt tàu hay vậy mà sao bán vậy anh..... định chuyển vũ khí khủng hả?
anh có bán trả góp ko để em mua cho.... hehe.............
thèm Bia

Last edited:

Leoviz_Ruby

Thượng Sỹ
Quỳnh inbox cho mình giá đẹp mình sẽ suy nghĩ chuyển amultart sang chơi em này, thấy nhiều người ca ngợi em này lắm. mà có khi nó hợp với trình gà như mình.

Last edited:

Tosios

Đại Uý
sax. anh Quỳnh bán cây Maze ak, anh đánh cây này với mặt tàu hay vậy mà sao bán vậy anh..... định chuyển vũ khí khủng hả?
anh có bán trả góp ko để em mua cho.... hehe.............
thèm Bia
Chú thích thì bê hộ A luôn cho gọn. A cho chú trả góp trong vòng 1 tháng nhé. Hi

cj46

Đại Tá
Cảm ơn bác đã góp ý. Nhưng giá cả cũng tùy người bán và thời điểm thôi bác à. Có phải ai cũng có cốt mới 100% để bán với giá đó đâu. Bây giờ bác mua được cây nào như thế này giá 1,6tr thì bác mua hộ E mấy cây E cất tủ sưu tập. E sẽ fix cho ai có nhu cầu mua thực sự, còn ai ko mua cũng ko nên vào dìm hàng người khác, kẻo lần sau lại đến lượt mình.
bay lên nào. bỏ lf giờ lang thang đi tìm kiếm khác hả bro

Bình luận từ Facebook