CẦn bán cỐt clipper cr pro 99%

Vinhtate

Trung Uý
Cá nhân anh thì lại rất ghét và không thích sử dụng lớp chống tước gỗ bề mặt này.

Lớp chống tước này là công nghệ CR của Stiga chứ không phải là e thêm vào đâu a Mèo à. Nhưng lớp chống tước của nhà máy rất khó ăn keo. E xử lý để dán vào cho ăn keo hơn thôi ^^

Vinhtate

Trung Uý
Lúc mua cách vài ngày thì mình nhớ lúc đó cửa hàng Ping Pong Store còn 2 cây. Bạn có thể hỏi để xác nhận. Cây này mua mới là 2000k. Nếu bạn muốn mua có thể đặt gạch hoặc giao dịch. Còn nếu bạn muốn vào làm chuyên gia kiểm định có thể gặp mình trực tiếp để xem cốt vợt. Thanks ^^

nhukhiem2311

Trung Sỹ
Lúc mua cách vài ngày thì mình nhớ lúc đó cửa hàng Ping Pong Store còn 2 cây. Bạn có thể hỏi để xác nhận. Cây này mua mới là 2000k. Nếu bạn muốn mua có thể đặt gạch hoặc giao dịch. Còn nếu bạn muốn vào làm chuyên gia kiểm định có thể gặp mình trực tiếp để xem cốt vợt. Thanks ^^
Xin lỗi chủ thớt, mình k có ý định dìm hàng hay gì cả .tại mình thắc mắc thôi . sr nếu làm phiền

Dungnx

Binh Nhất
Phân biết clipper cr thường và cr pro thế nào em chưa thể hiểu được. Nếu chủ thớt giảm giá xuống chút em sẽ đến mang về trải nghiệm. thanks

Vinhtate

Trung Uý
Phân biết clipper cr thường và cr pro thế nào em chưa thể hiểu được. Nếu chủ thớt giảm giá xuống chút em sẽ đến mang về trải nghiệm. thanks

Theo mình biết thì ngoài vân gỗ và cái tem bạc ở cán ở hình thức bên ngoài là khác. Còn chất lượng so với clipper cr thường phải test trực tiếp mới biết được.

khanhduy79

Trung Sỹ
Bác này bị dìm hàng nên khó bay nhỉ trc cũng có bác ở hd bán con này nhanh lắm :zingme21:

Cũng ở hd như chưa đủ xèng bh có sẽ alo cho bác :zingme52:

Bình luận từ Facebook