Cần bán 1 e bảo kiếm SARDIUS tem Đồng mới 98%!!!!!!!!!

hoangtuden

Trung Sỹ
E Cần bán 1 e bảo kiếm SARDIUS tem Đồng mới 98% . Vợt còn cực mới do e đi làm nên ko có thời gian chơi
Vợt gần như mới 100% các bác nhìn thấy là kết ngay . Vì lần trước đi đánh nên va vào bàn nhưng có bác đánh
bóng cùng đã sửa hộ 1 chút ở viền
nhưng ko ảnh hưởng gì hết . các bác cứ qua xem nhé sẽ ko phí công vì dc chiêm ngưỡng 1 e vợt hiếm mà còn mới đến vậy !!!!! hàng siêu tầm
Giá : đã bán
Đ/C : Nguyễn Văn Cừ - Q.Long biên - HN
ĐT: 01276739202

Last edited:

ducnm

Đại Tá
Giá này hơi chát nếu mua để đánh, còn để sưu tầm thì ...vô giá!
E Cần bán 1 e bảo kiếm SARDIUS tem Đồng mới 98% . Vợt còn cực mới do e đi làm nên ko có thời gian chơi
Vợt gần như mới 100% các bác nhìn thấy là kết ngay . Vì lần trước đi đánh nên va vào bàn nhưng có bác đánh
bóng cùng đã sửa hộ 1 chút ở viền
nhưng ko ảnh hưởng gì hết . các bác cứ qua xem nhé sẽ ko phí công vì dc chiêm ngưỡng 1 e vợt hiếm mà còn mới đến vậy !!!!! hàng siêu tầm
Giá : 3tr6
Đ/C : Nguyễn Văn Cừ - Q.Long biên - HN
ĐT: 01276739202
View attachment 2623View attachment 2624View attachment 2625View attachment 2626View attachment 2627

meoluoitmb

Đại Tá
Góp ý với chủ topic về giá nhé, nếu bạn rao với cái giá này thì chắc chắn bạn sẽ ngồi up rất lâu đấy, lâu lắm í.

hoangtuden

Trung Sỹ
Góp ý với chủ topic về giá nhé, nếu bạn rao với cái giá này thì chắc chắn bạn sẽ ngồi up rất lâu đấy, lâu lắm í.
vâng cảm ơn bác nhưng ko sao đâu bác ah đó là bác chưa thích thôi . Nếu gặp người cần và chất lượng vợt như thế này là còn quá rẻ

bongbannhaque

Trung Sỹ
Mép vợt thì vá lại, cán thì bị mòn chuôi, chữ mờ mờ, chả hiểu bác chủ topic nghĩ gì khi đưa ra giá 3.6tr, thời bh sar đẹp như của bạn mà là tem lùn 3tr muốn mua cũng phải suy nghĩ thật kỹ chứ nói chi là tem đồng bình thường như của bác thì bh đầy rồi, mà độ hot của sar tem đồng giảm nhiều rồi...

Last edited:

meoluoitmb

Đại Tá
vâng cảm ơn bác nhưng ko sao đâu bác ah đó là bác chưa thích thôi . Nếu gặp người cần và chất lượng vợt như thế này là còn quá rẻ
===============

Có lẽ thế, có khi do mình chưa hiểu hết về sardius rồi. Sar tem đồng khác sar tem bạc nhiều không Bác, chẳng biết ra sao nữa, vậy thì em này quả là hiếm thật rồi, bạn nên kiên định với cái giá này nhé, dù ai nói gì cũng phải quyết bán với giá 3,6 bằng mọi giá...:rolleyes::eek:

Thachdaigia

Trung Uý
cây Sar này cũng khá ngon đấy, bác nào thích thì giá đó cũng khênh được; mình có 1 em tem đồng không số mới hơn em này nhiều lần ( khoảng 99%); có khi cũng phải mang ra bán lấy ít tiền mua Amu thôi.

Thachdaigia

Trung Uý
quên mất, cây Sar của mình còn nguyên vẹn vuông thành sắc cạnh, chữ rõ như in, viền vợt sắc như dao, gỗ vàng ươm, mặt vợt còn hình vẩy cá rõ nét nữa nhé.

amateur

Trung Uý
em cũng có cây như của bác này nhưng chưa phải đi phẫu thuật, bác mà bán được thì em có khi cũng phải cho em nó lên sàn theo chân luôn nhỉ.

mr_thanh

Thượng Sỹ
===============

Có lẽ thế, có khi do mình chưa hiểu hết về sardius rồi. Sar tem đồng khác sar tem bạc nhiều không Bác, chẳng biết ra sao nữa, vậy thì em này quả là hiếm thật rồi, bạn nên kiên định với cái giá này nhé, dù ai nói gì cũng phải quyết bán với giá 3,6 bằng mọi giá...:rolleyes::eek:
=======================================================================================
hihi a Hưng giả nai kìa.ngộ ghê....hê hê

huydas

Đại Tá
quên mất, cây Sar của mình còn nguyên vẹn vuông thành sắc cạnh, chữ rõ như in, viền vợt sắc như dao, gỗ vàng ươm, mặt vợt còn hình vẩy cá rõ nét nữa nhé.

Ơ...chỗ này là chỗ người ta bán hàng sao lại có bác này cũng vào giao bán nhỉ...bác có cây nào mang hết ra đây xem nào...được giá e khênh hết cho..hihe

toantrang01088189

Đại Uý
Mép vợt thì vá lại, cán thì bị mòn chuôi, chữ mờ mờ, chả hiểu bác chủ topic nghĩ gì khi đưa ra giá 3.6tr, thời bh sar đẹp như của bạn mà là tem lùn 3tr muốn mua cũng phải suy nghĩ thật kỹ chứ nói chi là tem đồng bình thường như của bác thì bh đầy rồi, mà độ hot của sar tem đồng giảm nhiều rồi...
Ông dạo này thành chuyên gia rồi đó :D
Cốt này giá cao so với hình ảnh thì thực sự không ổn.98% thì không đúng rồi. Trước mình bán cây Sadiur tem đồng cũng mới mà giá em nó ra đi tầm 2tr.Thời buổi khó khăn này bạn bán thế thì lại mỏi tay up......up....... thôi.Đôi lời tâm sự

Last edited:

tenor89

Thượng Sỹ
Toan thay gach vs ngoi.nhung cung dung.e nhin nhieu cay sadieu ma chua cay nao dc 99% gan nhu moi 100%nhu cay nay.up cho bac nhanh bay.vien bi va xuly nhung van oke cac bac o.hihí.

Thachdaigia

Trung Uý
Ơ...chỗ này là chỗ người ta bán hàng sao lại có bác này cũng vào giao bán nhỉ...bác có cây nào mang hết ra đây xem nào...được giá e khênh hết cho..hihe
Vì mới cưới được 1 em Sar đẹp mê hồn nên cho em này đi để đón em Amu như của Huy về mà...hjhj

Bình luận từ Facebook