Cần ACE giúp cho phong trào BÓNG BÀN HÀ TĨNH với , ngá tay ngá chin quá

giolaoduong8

Binh Nhất
Các Bác có biết ở Phố châu Hương Sơn có cao thủ nào kg vậy. Đê lúc nào có điều kiện về quê xin làm đệ tử 1 thời gian, Để học đạo

win1985

Thượng Sỹ
Các Bác có biết ở Phố châu Hương Sơn có cao thủ nào kg vậy. Đê lúc nào có điều kiện về quê xin làm đệ tử 1 thời gian, Để học đạo

hương sơn có cao thủ là anh GIang.Rơ cơ bản, chơi mặt gai.Nhưng giờ anh làm ở Điện lực Thành phố thì phải.Còn rơ phủi thì rất nhiều.

giolaoduong8

Binh Nhất
hương sơn có cao thủ là anh GIang.Rơ cơ bản, chơi mặt gai.Nhưng giờ anh làm ở Điện lực Thành phố thì phải.Còn rơ phủi thì rất nhiều.

Cảm ơn Bạn nhé. Giang thì mình biết. Giang học cùng mình từ tưg lớp 1 đến hết cấp 2. cấp ba thì cùng trường nhưng khác lớp . Nhà mình và nha Giang cùng 1 xóm. chắc lúc nào về quê phải bài thặng bạn làm sư phụ mới đc.
Thế bạn ở đâu mà biết Giang

Last edited:

win1985

Thượng Sỹ
Cảm ơn Bạn nhé. Giang thì mình biết. Giang học cùng mình từ tưg lớp 1 đến hết cấp 2. cấp ba thì cùng trường nhưng khác lớp . Nhà mình và nha Giang cùng 1 xóm. chắc lúc nào về quê phải bài thặng bạn làm sư phụ mới đc.
Thế bạn ở đâu mà biết Giang

Mình ở Hương Khê, đã giao lưu vói anh Giang, anh chơi gai thủ.Hồi năng khiếu mình cũng chơi gai nhưng năm 3 đại học bỏ gai chuyển về chơi 2 càng.Hỏi a ấy Thắng HK là anh biết liền.

cuchuoi_bk

Binh Nhì
hi. hôm ở chỗ bác về hơi vội hơn 8h giờ phải lên xe rồi. Mà phải công nhận bác nhiệt tình thật, Hy vọng bác ngày lôi kéo được nhiều anh em Can Lộc tham gia đánh bóng bàn. Đợt sau về em sẽ tổ chức Hồng Lĩnh và Can Lộc giao lưu 1 bữa.

son_canloc

Đại Tá
Mô, e thi học cơ bản rùi, chỉ có là ít người đánh thôi! Chứ Chu quân thì e đánh nhiều rồi Anh à
E hay đánh chổ mô đó A hay đi HT nếu thuận tiện thì ghé vào giao lưu ( cho sddt luôn ). Vào chổ Ô Châu đông quá > nếu cầm cự đc thì 3 sec còn không thì 2 > mồ hôi chưa kịp ra mình đã phải ra rùi

son_canloc

Đại Tá
hi. hôm ở chỗ bác về hơi vội hơn 8h giờ phải lên xe rồi. Mà phải công nhận bác nhiệt tình thật, Hy vọng bác ngày lôi kéo được nhiều anh em Can Lộc tham gia đánh bóng bàn. Đợt sau về em sẽ tổ chức Hồng Lĩnh và Can Lộc giao lưu 1 bữa.
Hôm E vội quá bọn A còn chơi đến khuya . Hôm sau về kêu thêm mấy người nữa ta đánh trận cho đã . A sữa lại giàn đèn rùi ,còn sân bãi nếu thời tiết Bão vẫn chiến tốt . Hen gặp lại nha

ducxuankhanh

Binh Nhì
Ky Anh Ha Tinh gio co ai choi bong ban nua khong, Ngay xua minh thay may anh Giang Thuy, Anh Lich Khuong, Anh Tri.....choi hay, cac thay cac co ngay xua cung choi nhieu lam, gio sao khong biet co ai dung ra to chuc cau lac bo bong ban nao de choi khong ?

toannq

Trung Uý
Hôm E vội quá bọn A còn chơi đến khuya . Hôm sau về kêu thêm mấy người nữa ta đánh trận cho đã . A sữa lại giàn đèn rùi ,còn sân bãi nếu thời tiết Bão vẫn chiến tốt . Hen gặp lại nha
Kết quả thế nào bác ơi,k thấy đánh giá nhận xét sau trận đấu nhỉ

Sieu_Phui

Binh Nhì
Mấy bựa nỏ vô mà page lên ầm ầm hẹ. Tuần trước hẹn toannq nhưng mà tiếc quá chưa được gặp. Cuối tuần này mình bận mất rồi, thời gian còn dài kiểu gì cũng gặp được bạn để thỉnh giáo cho mà coi.

son_canloc

Đại Tá
Kết quả thế nào bác ơi,k thấy đánh giá nhận xét sau trận đấu nhỉ
8h chú Nam lên xe vào QN nhưng 5h30 vẫn từ Hồng Lĩnh vào giao lưu > quá đam mê và nhiệt tình .> như bài viết trước có nói > chú Nam thấy AE CL nhiệt tình quá nên chú nhường cũng nên . E hôm nào có dịp về ghé qua A chơi nha > A đang thu xếp để ra Nghi Xuân 1 chuyến ( đông quân hơn mạnh tướng ) chỉ tiếc BB A đang bị lẻ loi > nói nhỏ chỉ E biết thôi nha - đã có nhìu người tới giao lưu rùi nhưng chưa ai thắng A. Chúc E học tập tốt và hẹn gặp E tại Quê h*uơng

trungle

Binh Nhì
8h chú Nam lên xe vào QN nhưng 5h30 vẫn từ Hồng Lĩnh vào giao lưu > quá đam mê và nhiệt tình .> như bài viết trước có nói > chú Nam thấy AE CL nhiệt tình quá nên chú nhường cũng nên . E hôm nào có dịp về ghé qua A chơi nha > A đang thu xếp để ra Nghi Xuân 1 chuyến ( đông quân hơn mạnh tướng ) chỉ tiếc BB A đang bị lẻ loi > nói nhỏ chỉ E biết thôi nha - đã có nhìu người tới giao lưu rùi nhưng chưa ai thắng A. Chúc E học tập tốt và hẹn gặp E tại Quê h*uơng

Khi nào anh ra Nghi xuân thì alo em tiếng để em bắt xe từ đà nẵng về với.Đảm bảo chỗ em bão vẫn chiến tốt trừ khi mất điện thôi

son_canloc

Đại Tá
Khi nào anh ra Nghi xuân thì alo em tiếng để em bắt xe từ đà nẵng về với.Đảm bảo chỗ em bão vẫn chiến tốt trừ khi mất điện thôi
Khi nào E về thăm nhà Alo cho A hay hơn , dù sao CL ra NX cũng chủ động hơn ĐN > NX . Ở NX thường chơi vào thời gian nào để nếu có đk A ghé qua

son_canloc

Đại Tá
Nhân tiện có Trungle ở Đà nẵng về , chiều ni AE ở CLoc định ra giao lưu nhưng do ảnh hưởng của Bão trời mưa to quá không ra đc . Trông trời mai đừng có mưa

Bình luận từ Facebook