Cần ACE giúp cho phong trào BÓNG BÀN HÀ TĨNH với , ngá tay ngá chin quá

hainn8000

Binh Nhì
Chào các bác cho em tham gia với, trước đây thỉnh thoảng cũng có đánh nhưng mấy năm gần đây thì cứ sắp tham gia giải của cơ quan mới tập lại nên thuộc trình độ gà, các bác cho em tham gia để học hỏi thêm với nhé....

son_canloc

Đại Tá
Chào các bác cho em tham gia với, trước đây thỉnh thoảng cũng có đánh nhưng mấy năm gần đây thì cứ sắp tham gia giải của cơ quan mới tập lại nên thuộc trình độ gà, các bác cho em tham gia để học hỏi thêm với nhé....
OK - giao lưu là chính thắng cũng quan trọng nhưng không bằng vui là chính ,thắng thì có vui hơn một tý còn thua có mát mát gì đâu mà sợ , nếu tham gia đc thì alo nha

napoleong389

Trung Sỹ
30/04 này về hà Tĩnh thăm ông bà ngoại. các bác chinh chiến ở đâu cho em xin 1 xuất nhé. em người quảng ninh. trình độ C non diễn đàn

son_canloc

Đại Tá
30/04 này về hà Tĩnh thăm ông bà ngoại. các bác chinh chiến ở đâu cho em xin 1 xuất nhé. em người quảng ninh. trình độ C non diễn đàn
Hê hê trình C ...òn non thì được chứ nếu C non dđ thì về HT không có đất dụng võ mô , làm chân trọng tài cho chắc ăn bạn nha . Hồi trước mình có bảo bạn ném vợt để tìm địa điểm thế đã ném chưa ?

toannq

Trung Uý
Đã gần đc nghỉ chưa , không cần vội lắm đâu thong thả nếu không ra về quên vợt thì hơi buồn đó , chiều 30/4 tại nhà anh nha
Hehe,em ngày mai học nữa là nghỉ,tối t7 lên xe. Vợt như bảo kiếm luôn mang bên mình,quên răng đc a hè :)

toannq

Trung Uý
Bựa mô có đi can lộc đi với bọn em luôn cho vui a ơi

dungkinh

Thượng Sỹ
OK - giao lưu là chính thắng cũng quan trọng nhưng không bằng vui là chính ,thắng thì có vui hơn một tý còn thua có mát mát gì đâu mà sợ , nếu tham gia đc thì alo nha

cuộc giao lưu này có ý nghĩa rât quan trọng :
1-để mọi người quê choa chỉ mới biết nhau trên diễn đàn có điều kiện gặp mặt vui vẻ dốc hết bầu tâm sự
2-khơi dậy - thức tỉnh cái đam mê BB và từng bước xây dựng - kết nối những người yêu BB Hà Tĩnh lại với nhau
đạt được các mục đích đó phải có 2 yếu tố :
1-tinh thần 2- vật chất
tinh thần thì mọi người dân Hà Tĩnh sẵn có - vật chất ở trong cuộc giao lưu nay hiện nay chỉ mới anh Sơn đứng ra lo liệu tôi thấy nặng quá nên
qua đây yêu cầu mọi người có trách nhiệm tự nguyện tham gia để xây dựng phong trào được lâu dai
mọi đóng góp đề nghị thông báo trước ngày 30/4 trên d đ này hoặc qua anh sơn theo số đt : 0988645513
còn tiền thì đến chiều 30/4 đến giao lưu mới bàn giao
cam ơn

Last edited:

son_canloc

Đại Tá
hehe bạn có đủ sức để Ném vợt về tới CL không . Nghe từ Non là khoái rùi
BÊ NON NGON HƠN DÊ GIÀ hê hê

huy_mitraco

Thượng Sỹ
chiều mai có cac vđv BB cẩm xuyên ra đức thọ giao lưu chú có rỗi thì
lên đức thọ cho vui - anh em minh mới biết nhau trên dđ chứ chưa gặp mặt - hẹn mai gặp nhau nhé
Chào bác. Ở cẩm xuyên giao lưu bóng bàn ở chổ nào, bác chỉ cho e với.

Last edited:

huy_mitraco

Thượng Sỹ
Đã gần đc nghỉ chưa , không cần vội lắm đâu thong thả nếu không ra về quên vợt thì hơi buồn đó , chiều 30/4 tại nhà anh nha
Lâu lắm không vào, giờ vào nhìn thấy như ri mà mừng, xin chúc buổi giao lưu thành công tốt đẹp. nếu e sắp xếp tham gia được thì cho e xin một vé với a Sơn nha.

Last edited:

son_canloc

Đại Tá
Chiều hôm qua có 2 VĐV từ Đức thọ vào và 1VĐV nhất Ngân hàng bắc miền trung đến từ TP HT giao lưu khởi động cho chương trình giao lưu ngày 30-4 rất vui , đánh từ 5h30 đến hơn 10h mới đi nhậu đc .
Toàn đã về chưa , nếu tham gia đc thì báo cho a biết nha
Danh sách tạm thời
Đội Đức thọ
Bác Minh ( Minh CA )
Bác Dũng ( Dũng kính )
Anh Hà
Anh Luật ( Đức thuỷ )
Bác Viên ( Đức bình )
Đội TP Hà tĩnh
Anh Hải ngân hàng ( Hainn800 )
......
......
Đội chủ nhà
Anh sơn ( son_canloc )
Anh Quân ( giáo viên )
Nếu AE nào có thời gian thì tham gia thì đăng ký , giao lưu VUI LÀ CHÍNH và cũng nhằm thúc đẩy ptbb của các huyện thị xích lại gần nhau hơn . Xin cảm ơn

son_canloc

Đại Tá
Lâu lắm không vào, giờ vào nhìn thấy như ri mà mừng, xin chúc buổi giao lưu thành công tốt đẹp. nếu e sắp xếp tham gia được thì cho e xin một vé với a Sơn nha.
Chú em khách sáo quá , còn chần chừ gĩ nữa . Điền tên của mình thêm vào danh sách còn trống ở trên kìa

toannq

Trung Uý
Anh có vô k đi qua tp đi với bọn em luôn cho vui chơ em k rọ đường lắm

Bình luận từ Facebook