Cảm Nhận Về Cốt Hùng Ca Tại CLB Hoàng Hoa Thám THCM

CLBBB HOANGHOATHAM

Thượng Sỹ
CLB HOÀNG HOA THÁM vừa nhập về một số cốt vợt mang nhãn hiệu Hùng Ca , phải nói rằng những tác phẩm này đáng đồng tiền bát gạo và đã làm cho mình không tin rằng đây là 1 cây vợt do chính người Viêt làm mà đạt hơn sự mong đợi, hi vọng sẽ là một lựa chọn cho ae người Việt sử dụng hàng Việt . Ae nào muốn hiểu sâu hơn về e nó thì cứ lại CLB HHT rồi sẽ biêt, hình ảnh mình sẽ pot lên sau. a e nào đã đánh cốt này rồi cho mình xin chut ý kiến nhé !
Thân!

KongLingHui

Binh Nhì
CLB HOÀNG HOA THÁM vừa nhập về một số cốt vợt mang nhãn hiệu Hùng Ca , phải nói rằng những tác phẩm này đáng đồng tiền bát gạo và đã làm cho mình không tin rằng đây là 1 cây vợt do chính người Viêt làm mà đạt hơn sự mong đợi, hi vọng sẽ là một lựa chọn cho ae người Việt sử dụng hàng Việt . Ae nào muốn hiểu sâu hơn về e nó thì cứ lại CLB HHT rồi sẽ biêt, hình ảnh mình sẽ pot lên sau. a e nào đã đánh cốt này rồi cho mình xin chut ý kiến nhé !
Thân!
Sơn Cận chứ ai ??? Tưng như Sardious vậy !!! thèm Biathèm Biathèm Bia

drmatchetzoola

Đại Tá
Hàng Việt Nam chất lượng cao

Thân!

Bác Thắng Hùng Ca xứng đáng làm bộ hồ sơ và gởi vào địa chỉ này:
http://www.quacert.gov.vn/news/vi/1/1/trung-tam-chung-nhan-phu-hop---quacert.aspx

tran thanh van

Binh Nhì
Thân!

Ok, the thi hay qua. Neu vot do Nguni Vietnam Nam lam am chat luong thi ngang tam voi sadious thi that la hay. Mong duoc xem high dang de biet duoc muc Thames my nui the nao.

Drhongson

Đại Tá
Hôm trước mình đã đuoc chủ nhiệm Tiến lực sỹ cho mượn đánh thử rồi ,
công nhận Vợt HÙNG CA này hình thức bắt mắt ,thật dễ chơi , cầm đánh thử cái quen ngay ,
cảm giác rất Ok .
Hôm rồi gặp bạn Thắng KTT là một nhà chuyên chế tác Vợt , KTT cũng khen <<Vợt Hùng Ca là thương hiệu Mạnh lắm đó >>.
Hoan nghênh một loại CỐT VỢT VIỆT NAM CHẤT LƯỢNG CAO .

CLBBB HOANGHOATHAM

Thượng Sỹ
Sáng nay e về gò vấp gặp lại chiến hữu Quang,Huỳnh, đội giờ thứ 9 A Sơn chủ sới ĐẠT ĐỨC để kiểm tra cốt Hùng Ca thế nào các bác ở bĩu môi chê hàng Việt Nam mà đánh gì , kết quả tất cả e cho luộc ốc hết a ạ! Lúc đó mới công nhận hàng Việt Nam chất lượng cao . Hôm nào a rảnh ghé CLB e tets thử e Speed 90 của bác Hùng Ca rồi cho e biết ý kiến nhé!
Thân!

kondo3110

Binh Nhì
Hello anh Tiến,
Không biết anh nhớ em hok... Năm trc em có đi vs ku Nam ghé clb anh chơi 1 hôm. Sau đó lo học hành bận rộn quá nên nghỉ hẳn luôn, nay đã tốt nghiệp nên đang chuẩn bị qua clb thọ giáo đây :X

CLBBB HOANGHOATHAM

Thượng Sỹ
Hello anh Tiến,
Không biết anh nhớ em hok... Năm trc em có đi vs ku Nam ghé clb anh chơi 1 hôm. Sau đó lo học hành bận rộn quá nên nghỉ hẳn luôn, nay đã tốt nghiệp nên đang chuẩn bị qua clb thọ giáo đây :X
Có phải e cùng quê với Nam Phú Yên không? Nếu phải thì a nhớ rồi! Ok e! CLB a thay đổi nhiều lắm e nhé! Rất vui được đón tiếp e!

kondo3110

Binh Nhì
Ok! Vây là chuyến này e quyết tâm cao vậy sao? Wellcom e! Khi nào e ghé CLB A? E tên gì? Lâu quá không gặp a chỉ nhớ măt thôi, chư a quên tên e rồi!

Haha, hy sinh niềm đam mê 4 năm đại học rồi còn j anh ơi. Nay fai lấy lại hào quang năm xưa chứ =)))
Em tên Hoàng, chắc tuần sau em ghé luôn, tính rèn bảo kiếm mới rồi tầm sư học đạo luôn mà em vẫn đang trg quá trình nghiên cứu T.T

CLBBB HOANGHOATHAM

Thượng Sỹ
Haha, hy sinh niềm đam mê 4 năm đại học rồi còn j anh ơi. Nay fai lấy lại hào quang năm xưa chứ =)))
Em tên Hoàng, chắc tuần sau em ghé luôn, tính rèn bảo kiếm mới rồi tầm sư học đạo luôn mà em vẫn đang trg quá trình nghiên cứu T.T

Muốn rèn bảo kiếm mới thì lại CLB a thì kiếm gì e thích là có kiếm đó! A thấy e đánh như thế nào là a sẽ tư vấn e đánh cốt đó sao cho chuẩn .

Bình luận từ Facebook