Cảm nhận cốt SuperJunZLC

attack01

Đại Uý
Các bác nào chơi SuperJun vào góp ý nhé, tks bác @Daoky09 đã góp ý với mình

Cá nhân mình mới lấy cây này về chơi thay JunZLC...vẫn dùng HexerHD và Duro...cảm nhận là đánh đôi công hiệu quả hơn, giật bóng xoáy và có cảm giác lưu bóng hơn Jun và Inner...gò chặn tốt hơn Amult....bóng đi không nhanh bằng amult (thua chút xíu) nhưng xoáy hơn và dễ vào bàn hơn, không bị dư lực như đánh Amult (chắc do trình mình còn yếu, kỹ thuật chưa tròn) . Moi trái tuyệt vời nhờ thời gian lưu bóng tốt....Vợt nặng, đầm (thường SuperJun là 94-96g) nhưng cầm lại không thấy mỏi tay

Không biết đánh bóng 40+ thế nào, hy vọng vẫn ok vì đây là dòng Butterfly không thay đổi

Bác nào chơi SuperJun vào cho thêm ý kiến...thanks !

Attachments

691.1 KB · Đọc: 0
    426.3 KB · Đọc: 0
    432.1 KB · Đọc: 0

tuankhoai

Đại Tá
TrAng đánh Jun thuờng e
giống em thế :D mà sao anh Lâm biết nó oánh Jun thường vậy, em nhìn chẳng rõ được cái đường vạch trắng ở cán. hình như các trận đánh đôi thì Trang dùng Jun, khi vào đánh đơn thì lại oánh Timoboll.

Last edited:

tuankhoai

Đại Tá
Các bác nào chơi SuperJun vào góp ý nhé, tks bác @Daoky09 đã góp ý với mình

Cá nhân mình mới lấy cây này về chơi thay JunZLC...vẫn dùng HexerHD và Duro...cảm nhận là đánh đôi công hiệu quả hơn, giật bóng xoáy và có cảm giác lưu bóng hơn Jun và Inner...gò chặn tốt hơn Amult....bóng đi không nhanh bằng amult (thua chút xíu) nhưng xoáy hơn và dễ vào bàn hơn, không bị dư lực như đánh Amult (chắc do trình mình còn yếu, kỹ thuật chưa tròn) . Moi trái tuyệt vời nhờ thời gian lưu bóng tốt....Vợt nặng, đầm (thường SuperJun là 94-96g) nhưng cầm lại không thấy mỏi tay

Không biết đánh bóng 40+ thế nào, hy vọng vẫn ok vì đây là dòng Butterfly không thay đổi

Bác nào chơi SuperJun vào cho thêm ý kiến...thanks !
cây này oánh cũng sướng nhưng mà nặng. m thích các cảm giác của nó nhưng mà ko tìm đc cái nào nhẹ 1 tí. chơi 1-2 sec thấy ok chứ chơi đến sec 5 -7 là tay có vấn đề. cây này gò chặn ko bằng inner đc theo cá nhân m thấy thế.

attack01

Đại Uý
TrAng đánh Jun thuờng e
Nhưng Tú Mẫu đúng là đánh superJun thật....xem Tú đánh seagame rất hiện đại, chỉ có điều non kinh nghiệm so với Gao (tự đánh hỏng nhiều quả nhất là BH) và trái tay chưa hoàn hảo, chứ FH thì cũng tốt lắm rồi, những sec đánh 8-8 9-9 với Gao là hiểu rồi

attack01

Đại Uý
cây này oánh cũng sướng nhưng mà nặng. m thích các cảm giác của nó nhưng mà ko tìm đc cái nào nhẹ 1 tí. chơi 1-2 sec thấy ok chứ chơi đến sec 5 -7 là tay có vấn đề. cây này gò chặn ko bằng inner đc theo cá nhân m thấy thế.

Hay tại bác dùng cổ tay nhiều nhỉ....chứ mình đánh không thấy gì cả, đúng là có hơi nặng đầu nhưng như vậy phát lực mới thích, có quán tính.....gò chặn mình không thấy khác với Inner nhưng bắn BH thì hơn hoàn toàn...chỉ không thích cái cán FL hơi nhỏ (vẫn thích cái cán ST của JunZLC cũ hơn)

lamtq

Đại Tá
giống em thế :D mà sao anh Lâm biết nó oánh Jun thường vậy, em nhìn chẳng rõ được cái đường vạch trắng ở cán. hình như các trận đánh đôi thì Trang dùng Jun, khi vào đánh đơn thì lại oánh Timoboll.
Dung roi.đơn e nó vẫn dùng cay boll zlc qen thuoc. Đôi thi jun zlc.MHMT đánh ở clb Phú Nhuận SG ai ko bjt ha e

Bình luận từ Facebook