Các Pro cho xin cảm nhận, giác về cốt Clipper CR ?!!!Thanks a lot!!!

khiconanchuoi200

Truyền nhân Ma Long
Sao bạn không chú ý gì nhỉ, diễn đàn đã có mục "Vũ khí chiến đấu - Cốt vợt" rồi ở đó sẽ có gì bạn cần tìm, có thể là Review nếu chưa có thể hỏi ở đó, đây là mục rao vặt, sao không chịu tìm trước khi post bài vậy.
Thân!

linhlinh

Binh Nhì
Sao bạn không chú ý gì nhỉ, diễn đàn đã có mục "Vũ khí chiến đấu - Cốt vợt" rồi ở đó sẽ có gì bạn cần tìm, có thể là Review nếu chưa có thể hỏi ở đó, đây là mục rao vặt, sao không chịu tìm trước khi post bài vậy.
Thân!

Thanks bạn nhiều!Mình mới tập làm quen vởi DĐ a!

khanhduy79

Trung Sỹ
Đánh rất thích bạn ah,Tốc độ ko bằng Sardius nhưng cũng phải gần như thế,cái chính là kiểm soát cực tốt còn nếu muốn cải thiện về tốc độ có thể dùng các mặt Calibra hoặc Boost.Có thể nói giá tiền hơn 1tr mà cốt còn tốt hơn rất nhiều loại đắt tiền khác mình từng dùng chả trách Gao Ning và Đinh Quang Linh vẫn sử dụng cốt vợt này :zingme45:

i_am_gulo

Trung Sỹ
Con này nói chung khi tập, đủ chân đủ tay quăng trái quăng phải cực phê. đánh đúng động tác thì hay, tiếng kêu khi va vào bóng nổ bôm bốp :zingme14:. Nhưng có 1 vấn đề là khi vào trận với trình độ ko đc ngon lắm như mình thì thực sự là 1 vấn đề, hơi xịt, đánh ko đúng là tụt lưới, đường bóng đi ko hiểm, bỏ luôn ý định cưới em nó

Bình luận từ Facebook