Các cao thủ cho ý kiến xem kiếm này thế nào...

BAC SUP

Đại Tá

Ttfan2012

Đại Tá
Cây này đặc tính cấu tạo rất giống innerforce zlc nhưng dễ đánh hơn vì nó nảy hơn một chút. Combo thích hợp là: FH: Ten 05, Gewo Hyper XT50 hoặc Acuda S1 và BH: Blitz 2010 2.0mm, ten 80 hoặc acuda P2.

BAC SUP

Đại Tá
Mi
Cây này đặc tính cấu tạo rất giống innerforce zlc nhưng dễ đánh hơn vì nó nảy hơn một chút. Combo thích hợp là: FH: Ten 05, Gewo Hyper XT50 hoặc Acuda S1 và BH: Blitz 2010 2.0mm, ten 80 hoặc acuda P2.
mình đang đánh Ten80 nhưng hôm nay lấy miếng H3 nation blue sponge 41 độ của Lâm dán vào chiều thử xem sao

BAC SUP

Đại Tá
Chiều đánh thử thấy hay , giật mặt này xoáy hơn ten cảm thấy đối thủ khó chặn lại hơn , bạt cũng ok phòng thủ bóng ít bị ra ngoài bàn hơn ...nói chung là ưng ý...( chiều nay đánh lấy mồ hôi lau nên mặt cũng sạch hơn trước nhiều )

phantom0011

Thượng Sỹ
Cây này của bác đẹp quá. Chắc là tay bác có mồ hôi khi đánh nên mới che đít em nó. Có cái lót quấn màng co nhiệt chuyên dụng quấn cần câu cá. Bác ra cửa hàng đồ câu lấy 80k 1 cái đai 80 cm, quấn gần chục cây vợt. Cắt đoạn bằng cán vợt, xỏ vào chuôi vợt, hơ nhẹ trên bếp ga, xoay trong cho đều thì màng co nó ôm vừa khít. Đủ màu rất đẹp, em toàn làm thế.

BAC SUP

Đại Tá
View attachment 107361
Cây này của bác đẹp quá. Chắc là tay bác có mồ hôi khi đánh nên mới che đít em nó. Có cái lót quấn màng co nhiệt chuyên dụng quấn cần câu cá. Bác ra cửa hàng đồ câu lấy 80k 1 cái đai 80 cm, quấn gần chục cây vợt. Cắt đoạn bằng cán vợt, xỏ vào chuôi vợt, hơ nhẹ trên bếp ga, xoay trong cho đều thì màng co nó ôm vừa khít. Đủ màu rất đẹp, em toàn làm thế.
Ok thế mà mình không biết...ở thành phố HCM mình không biết bán ở đâu..nhìn đẹp quá...cây này mình mua mới tinh mà

BAC SUP

Đại Tá
View attachment 107361
Cho mình xin tên của cái màng cuốn đó được không mình tìm trên các cửa hàng quảng cáo trên internet không thấy cái này

BAC SUP

Đại Tá
Ra chỗ bán cần câu đầy chú ơi. Mặt h3nt blue chất, đánh sướng chứ chú!?:)
Đánh ok nếu tune được tý thì phê nữa , hai hôm nay mình giật ít bị chặn được như mọi khi...hôm nay mình tìm trên mạng thấy nói 70 hồ văn huê có cửa hàng, ra đến nơi thì thấy chỉ bán áo cưới...

Last edited:

o3ma

Đại Tá
Ok thanks nhưng trong sài gòn tìm không thấy có trên mạng ....
Chú tìm trong này xem
http://thegioicauca.com/viewtopic.php?f=312&t=12574
Hoặc chú lên Google tìm các địa điểm bán đồ câu ở Tp HCM, có số điện thoại chú gọi trước khỏi mất công hoặc các tiệm bán đồ điện công nghiệp cũng có bán các ống co nhiệt nhưng chắc đắt hơn.

phantom0011

Thượng Sỹ
Ngoài Bắc này rất dễ vì chỉ có cần câu lục mới cần có cái màng co bọc cần cho đỡ xước, cần dài 4 m - 4,5 m. Trong Nam hay câu cá lóc và cá tra nên cần chỉ khoảng 2.1-3.0 m và cần nhỏ hơn, có lẽ tìm cái bọc cũng ít nhu cầu dùng. 2 miền khác nhau nhiều thế bác ạ

Hùng Kính

Thượng Sỹ
Mình đánh 2 mặt H3 đã tune giật trái phải như đúng rồi mặc dù mình đã 57 tuổi đến bác Trúc Lắc 70 tuổi đang đòi đổi sang mặt tàu đánh.
Cây này đặc tính cấu tạo rất giống innerforce zlc nhưng dễ đánh hơn vì nó nảy hơn một chút. Combo thích hợp là: FH: Ten 05, Gewo Hyper XT50 hoặc Acuda S1 và BH: Blitz 2010 2.0mm, ten 80 hoặc acuda P2.[/QUOTình

Attachments

1.9 MB · Đọc: 0
    1.8 MB · Đọc: 0

Bình luận từ Facebook