Các bài tập cảm giác bóng dành cho người mới bắt đầu!

NTBB

Super Moderators
[video=youtube;f08p7kP6Vwk]http://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpage&v=f08p7kP6Vwk[/video]

Cách tập này nhìn có vẻ đơn giản nhưng thực sự rất khó đấy. Và nếu tập được thì rất hiệu quả để tăng cảm giác bóng, cảm nhận về lực, về xoáy. Mình già rồi nhưng cũng thích tập như thế này, mặc dù chưa được "điêu luyện" lắm.

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Một cách luyện tâp rất bổ ích đúng như tiêu đề topic ! cám ơn bạn đã pót việc cuối cùng là ở chính người chơi bắt đầu thế nào mà thôi !

caivantruong

Binh Nhất
Cái thằng biểu diễn cái này nó chắc cũng pro lắm đấy.Thank chủ thớt đã có video rất bổ ích. Rảnh rỗi lại nghịch chơi

khong_le_huy_cn

Trung Uý
hay hay hay............... có mấy trò lạ ghê...........! trước đây học ở trường thằng cu bư ( hoàng bư) chơi cái trò tâng bóng vào cán vợt cũng khá đẳng cấp!

tanga555

Trung Sỹ
mẹ ơi, cái này cho người mới tập chơi hả. hic... em đánh phủi được mấy năm rùi nhưng chắc chắn không làm được. híc... bác ở trong clip điêu luyện vãi.
nể quá. bác nhận em làm đệ đi. em theo bác vài năm,,,hehe

bongban_bia

Trung Tá
người tập chơi mà làm được như này chắc phải học đánh luôn cho nhanh.CHứ luyện mấy cái này có khi còn mất thời gian hơn:)

Bình luận từ Facebook