Các bác vào chém hộ em, loại bỏ những phần từ này ra khỏi diễn đàn.

Fed_Storm

Banned
Bac fed- storm da gd vs t thi bt.ka bac the thao nua.t ko pai la lua dao.dung la t da sai khi ko gui mut luon cho bac trung.t kung da thoa thuan vs bac trung nhung bac da ko tin toi noi t lua dao va xuc pham t.nen t moi bao la ko muon tra
Bác không muốn trả cũng phải trả vì đã nhận tiền của người ta rồi...Với cả chuyện của bác xảy ra trong thời điểm rất nhạy cảm là có vụ lừa đảo bán Amultar của cái bác Thosatthu, nên bác Keter lo lắng cũng phải thôi, nên gửi hàng cho người ta bác ạ.
Tốt nhất là 2 bác gọi điện hoặc pm đàm phán cho đẹp lời đẹp ý...đừng có cái gì cũng phô bày lên diễn đàn, vạch áo cho người xem lưng như này thì sau này còn ai dám mua bán trao đổi với các bác...
Em lắm lời, có gì quá xin bỏ qua!

lmtuan

Binh Nhì
Để chắc ăn em nghĩ mọi người nên giao dịch theo kiểu nhận hàng rồi trả tiền cho nhân viên giao hàng. Mất thêm vài đồng phí nhưng đảm bảo sức khỏe, đỡ mất lòng nhau.

kater

Thượng Sỹ
Để chắc ăn em nghĩ mọi người nên giao dịch theo kiểu nhận hàng rồi trả tiền cho nhân viên giao hàng. Mất thêm vài đồng phí nhưng đảm bảo sức khỏe, đỡ mất lòng nhau.

Em cũng có ý này đây. mất thêm 20k nữa thôi

lamtq

Đại Tá
Vì thấy chủ thớt vubannd đã giao dịch 1 lần nên khá là an tâm nhưng từ khi chuyển tiền cho chủ thớt, thấy cậu này lặn hẳn đi. Gọi điện thì "thuê bao quý khách vừa gọi hiện ko liên lạc được xin quý khách âm thầm đợi kiếp sau". Chính thức sau 2 ngày khi chuyển tiền chưa thấy hàng đâu em mới bắt đầu truy tìm hung thủ.
Với nick name vubannd
Số điện thoại: 0978833893 & 0944961874 . Sáng mai em sẽ có địa chỉ của hắn.

Khi nhận được cuộc gọi của em, cậu này nói do Kích Thước bé quá 135*140 (đã rao là 150*157) nên không còn mặt mũi nào để gửi cho em và nuốt trôi luôn số tiền em đã chuyển khoản. Em rất bức xúc khi lòng tinn của mình đã đặt không đúng chỗ.
Mong ACE hãy thận trọng với nick name này. MOD hãy sàng lọc những địa chỉ IP của những người mất nhân tình này để mn có thể yên tâm được phần nào.

Sau đây là nội dung đăng bài của vubannd(em đã cẩn thận lưu lại)

http://bongban.org/forum/showthread.php/10198-PL-cần-bán-ten05-màu-đen
bữa trc chú này đòi đổi miếng này với H3nt của mình giọng rất lấc cấc may mình ghét thái độ nên say goodbye

vubannd

Binh Nhì
The bac trug da tjn loj mjh noj ruj chu.mjh ms vao djen dan chag bt paj an noj the nao cho dug ka.co j m0g m0j ng thog kam.chjeu nay mjh se guj mut cho pak trug

vubannd

Binh Nhì
E bt e kn jt tuoj nen cho phep e xug e tren dd.so dj e chj mu0n doj chu k mu0n mua vj e thay chuyen dj chuyen laj phj shjp rat cao.neu tjh thj tjen shjp chag kem tjen mut la pao nhjeu.k paj vj the ma m.n da voj trak e nv.

vubannd

Binh Nhì
Bac trug ah.e xjn djh chjh laj la e da ns la e se guj mut hoak tra laj tjen tu hwa.nhug do pak an n0j xuk pham e nen e m0j pao la k tra.e k trak bak vj bak xuk pham e.nhug xjn bak hjeu cho e.

xadieu

Trung Sỹ
Bac trug ah.e xjn djh chjh laj la e da ns la e se guj mut hoak tra laj tjen tu hwa.nhug do pak an n0j xuk pham e nen e m0j pao la k tra.e k trak bak vj bak xuk pham e.nhug xjn bak hjeu cho e.

Ngôn ngữ 9x của bạn này khó đọc và khó hiểu quá. Bạn muốn mọi hiểu sự việc thì nên viết một cách rõ ràng mạch lạc và bình tĩnh. Bạn chủ thớt cũng vậy, nên điềm đạm suy nghĩ kỹ trước khi viết một câu hay một bài nào đó trước đông đảo những người quan tâm tới topic. Mình là người ngoài cuộc không biết rõ ai sai ai đúng, chỉ thấy các bạn nên bình tĩnh giải quyết một vụ việc không quá phức tạp như này. Những sự vụ tương tự như này cũng đã xảy ra nhiều và hậu quả lớn nhất để lại là sự mất niềm tin của nhiều người vào một người (vì biết đâu người ta chi đọc mỗi cái phần tố giác ở đầu toic) mà không biết rút cuộc đúng sai thế nào. Rồi sau đó là sự mất niềm tin vào một dđ nơi mà mọi người vẫn gọi nhau là "anh em bóng bàn!
Về lý thì do 2 bạn thỏa thuận chưa cặn kẽ, về tình thì 2 bạn cũng chưa cảm thông được cho nhau. Riêng bạn chủ thớt với việc lấp topic thì cũng tạm coi là có công tố giác nhưng nếu tố giác nhầm thì bạn mang tội hại uy tín người khác
Sau cùng thì chúc hai bạn sớm giải quyết cho thỏa đáng vui vẻ với nhau, rồi thời gian sẽ trả lời tất cả, ai đúng ai sai không phải do một vài người phán xét... để sau này nhớ lại chuyện xảy ra ta chỉ thấy mỉm cười:)
NMADDP

xadieu

Trung Sỹ
Hqua tâm trạng ko tốt lại đang bận, a e thông cảm.

chủ thớt thì nên viết câu thông cảm này lên đầu trang 1 topic cho mọi người vào đọc đỡ bức xúc
bạn vuband đọc được chắc cũng nên phản hồi tích cực

kater

Thượng Sỹ
Ngôn ngữ 9x của bạn này khó đọc và khó hiểu quá. Bạn muốn mọi hiểu sự việc thì nên viết một cách rõ ràng mạch lạc và bình tĩnh. Bạn chủ thớt cũng vậy, nên điềm đạm suy nghĩ kỹ trước khi viết một câu hay một bài nào đó trước đông đảo những người quan tâm tới topic. Mình là người ngoài cuộc không biết rõ ai sai ai đúng, chỉ thấy các bạn nên bình tĩnh giải quyết một vụ việc không quá phức tạp như này. Những sự vụ tương tự như này cũng đã xảy ra nhiều và hậu quả lớn nhất để lại là sự mất niềm tin của nhiều người vào một người (vì biết đâu người ta chi đọc mỗi cái phần tố giác ở đầu toic) mà không biết rút cuộc đúng sai thế nào. Rồi sau đó là sự mất niềm tin vào một dđ nơi mà mọi người vẫn gọi nhau là "anh em bóng bàn!
Về lý thì do 2 bạn thỏa thuận chưa cặn kẽ, về tình thì 2 bạn cũng chưa cảm thông được cho nhau. Riêng bạn chủ thớt với việc lấp topic thì cũng tạm coi là có công tố giác nhưng nếu tố giác nhầm thì bạn mang tội hại uy tín người khác
Sau cùng thì chúc hai bạn sớm giải quyết cho thỏa đáng vui vẻ với nhau, rồi thời gian sẽ trả lời tất cả, ai đúng ai sai không phải do một vài người phán xét... để sau này nhớ lại chuyện xảy ra ta chỉ thấy mỉm cười:)
NMADDP

Cảm ơn bác Đã Góp ý.nhưng ko phải lý do thỏa thuận chưa cặn kẽ như bác nghĩ đâu.như bác Sơn-Fed đã nói.e xin đc k tiết lộ về trao đổi tránh vạch áo cho kẻ xem lưng.có lẽ cũng nên đóng pic này lại

Bình luận từ Facebook