Các bác vào chém hộ em, loại bỏ những phần từ này ra khỏi diễn đàn.

khiconanchuoi200

Truyền nhân Ma Long
Tết đến nên các bạn lấy chút để tiêu tết đây mà, chúc chủ thớt sớm tìm đc tên đó để cho nó ăn đủ số đòn ghi trên mệnh giá tiền.

vosidao

Trung Sỹ
sao dạo này diễn đàn lộn xộn quá...............................................
Bây giờ có hàng ngon cũng chẳng thiết bán, lại hok dám mua. Thiệt là mệt mỏi

Fed_Storm

Banned
Em nghĩ, thuê bao Viettel của vubannd là một số khá đẹp, vubannd không dễ gi bỏ số đó vì 350k đâu...
Cứ bình tĩnh nhá máy thử xem nha chủ thớt...

CoDBL

Trung Sỹ
Ôi trời, ông bạn ... 1874 hỏi miếng 05FX của mình mấy ngày liền, cứ là: đang ở chỗ không có Net, chuyển phát nhanh đi cho tiện, ... mình thấy không ổn lắm nên từ chối.

XÁC NHẬN THÊM LÀ BẠN NÀY TỰ NHẬN MÌNH LÀ CHỦ SỐ ...9342 (mình nói là tự nhận vì trong thớt giao bán mình có nhắc đến số này, tuy nhiên có thể không phải người này, mà đọc được rồi tự nhận xằng thôi)

vubannd

Binh Nhì
Cac bac ah.e k he muon lua ai o đay ka.trong gd k he noi den la pai gui mut ngay khi nhan tien.hm qua t va bac trung co noi ch.t van bao la t se gui mut hoac gui lai tien.ai lam chug la t lua dao.dung la mut hoi nho 1 chut nhung chi hut 1 ti ko dangke.trong hn t se gui mut cho bac Trung.tai hm qua bac trung da an noi mat day va xuc pham t nen t moi bao t k tr tien.ko pai la t so moi ng lgi t.ma la t muon giai thich t ko lua ai tren dien dan ka

XeLu3b@nh

Đại Tá
Cac bac ah.e k he muon lua ai o đay ka.trong gd k he noi den la pai gui mut ngay khi nhan tien.hm qua t va bac trung co noi ch.t van bao la t se gui mut hoac gui lai tien.ai lam chug la t lua dao.dung la mut hoi nho 1 chut nhung chi hut 1 ti ko dangke.trong hn t se gui mut cho bac Trung.tai hm qua bac trung da an noi mat day va xuc pham t nen t moi bao t k tr tien.ko pai la t so moi ng lgi t.ma la t muon giai thich t ko lua ai tren dien dan ka
trong gd k he noi den la pai gui mut ngay khi nhan tien.
Nguyên tắc là nhận tiền xong là gửi mút cho người ta, luật này bất di bất dịch rồi bạn nhé. Còn nếu bạn mà nói như thế là bạn nói cùn rồi nhé. Phải bạn mua của người ta , bạn chuyển tiền xong mấy ngày sau ko thấy chuyển mút cho bạn bạn có nghĩ bị lừa không. Bạn này theo mình không có tinh thần tiếp thu ý kiến.

vubannd

Binh Nhì
Con 2bac fed- storm va CoDBL thi t ko he lua cac bac.t muon doi that.ko si doi nen t moi ban mut de mua.ai hieu hay k thi tuy moi ng.vi chang ai bt t ka va chag lgi dc ka.t chi muon noi la t ko pai la ke lua dao

vubannd

Binh Nhì
E kung moi vao dien dan nen ko bt dieu do.xl vi kien thuc han che.nhung minh kung da mua may mut tren dien dan.ten 05 nay kung mua tren day.ng van cho t kung noi la mut to nen moi mua.vay ma lai hut.t kung chang bt mut nay kixh thuoc bao nhieu vi ko pai chuyen nghiep

Fed_Storm

Banned
Con 2bac fed- storm va CoDBL thi t ko he lua cac bac.t muon doi that.ko si doi nen t moi ban mut de mua.ai hieu hay k thi tuy moi ng.vi chang ai bt t ka va chag lgi dc ka.t chi muon noi la t ko pai la ke lua dao
Ok bác, nói thật là em cũng không tin bác như thế, nhưng mà mấy ngày qua không thấy bác lên tiếng nên đã nói vài lời hơi quá. Có gì bỏ qua nhé!
Vậy là mọi chuyện được giải quyết, có gì anh em từ từ tháo gỡ, không nên có lời nói là mếch lòng nhau nhé.
Bác cứ bình tĩnh gõ chữ có dấu rõ ràng...chuyện đâu còn có đó mà...

vubannd

Binh Nhì
Bac fed- storm da gd vs t thi bt.ka bac the thao nua.t ko pai la lua dao.dung la t da sai khi ko gui mut luon cho bac trung.t kung da thoa thuan vs bac trung nhung bac da ko tin toi noi t lua dao va xuc pham t.nen t moi bao la ko muon tra

kater

Thượng Sỹ
Chiều đến tối qua có nói chuyện với cậu vubannd tên thật là Hiếu sinh ngày 11/11/1993 ngự tại Hà Nam. và không phải tự nhiên em lập topic này, còn cậu ta nói thế nào thì em không tiện đưa lên diễn đàn. Em cũng thấy cậu này có danh dự chứ không phải không. Cậu nên biết niềm đam mê bóng bàn lên tới 10 năm, 20 năm nên đừng vì lý do cỏn con này mà không còn mặt mũi gặp anh em. Nếu cậu đã nói thế thì mọi chuyện đều ổn áp.
Bổ sung thêm việc tiền trao cháo múc, các bác chuyển khoản thì có thể không cần chụp hoá đơn nhưng chuyển hàng thì cần phải chụp hoá đơn bưu điện để a e còn yên tâm.
Thanks cả nhà đã lên tiếng

Bình luận từ Facebook