Các bác tư vấn giúp em mặt nào trong tầm giá 600k đến 700k mà rất bền

hngoc9393

Binh Nhất
e là sinh viên nên ko có tiền thay mặt liên tục nên muốn chọn ra cái mặt nào trong tầm 600 700 k dùng bền ..đc lâu dài ...
e đọc qua 1 số bài thấy acuda của donic
hay palio germany
vậy các bác nào có kinh nghiệm giúp em xem loại nào bền nhất để e mua ạ

tuannn

Đại Uý
cảm ơn các bác nhé...blue fire hả..chưa biết chọn loại nào FH hay BH đây

Bạn phải nói cụ tỉ ra 1 chút là bạn chơi cốt gì ? rơ thế nào ? Thích đánh mút cứng hay mềm ?...Để mọi người còn tư vấn cho chính xác.
Theo mình thì dòng blue file là khá bền và toàn diện đấy.

MaiXuanViet

Moderator
e là sinh viên nên ko có tiền thay mặt liên tục nên muốn chọn ra cái mặt nào trong tầm 600 700 k dùng bền ..đc lâu dài ...
e đọc qua 1 số bài thấy acuda của donic
hay palio germany
vậy các bác nào có kinh nghiệm giúp em xem loại nào bền nhất để e mua ạ

Palio Blitz 2010 bền hơn và ngon hơn tất cả các mút ngang tầm giá ~ 700k. Cảm giác khá giống Rakza 7 nhưng mềm hơn tí, khoảng nằm giữa Rakza7 và Rakza7 soft. Nhưng Rakza thì lên đến 790k gần 800k rồi, với Rakza dễ tét rìa quá.

MaiXuanViet

Moderator
Là sinh viên và quyết tâm đầu tư 1 cú cho đáng thì ko có lựa chọn nào hơn Blitz 2010 được đâu bạn. Trước đây mình đã từng trải qua thời gian này rồi. Trước vì tiết kiệm nên mua miếng Tenergy ghép cuối cùng về cũng chả bền mấy làm tốn tiền thêm thôi. Phải mà quất blitz 2010 ngay từ đầu là ổn rồi. :)

subasa

Đại Uý
bác sang hỏa châu làm một em blizt 2010 ngon,dễ oánh trái phải đều ok hết vừa tầm tiền,em đang chơi cả hai mặt này cho em iner ALC

tuananh84

Thượng Sỹ
Palio Blitz 2010 bền hơn và ngon hơn tất cả các mút ngang tầm giá ~ 700k. Cảm giác khá giống Rakza 7 nhưng mềm hơn tí, khoảng nằm giữa Rakza7 và Rakza7 soft. Nhưng Rakza thì lên đến 790k gần 800k rồi, với Rakza dễ tét rìa quá.

mặt blizt sosf . mình mới mua đánh được tháng cũng có hiện tượng tét rìa rồi.

Bình luận từ Facebook