Các bác mua H3 MK nguồn nào?

damadoko

Đại Uý
Em định sắm miếng h3 mk mới, miếng đầu tiên do người quen mua được hàng từ TQ mà a đó nghỉ bán rồi.
Cho hỏi các bác mua h3 nguồn nào để e tham khảo.
Theo em miếng H3 chuẩn phải có tem và serie chống hàng giả, mút giữ được độ dính và độ cứng trong suốt quá trình sử dụng, chữ trên mút phải sắc nét( nhất là chữ DHS nhỏ xíu), ngoài ra còn có mùi hôi đặc trưng. Mời các bác bổ sung thêm :)

AndroCS7

Đại Tá
Em định sắm miếng h3 mk mới, miếng đầu tiên do người quen mua được hàng từ TQ mà a đó nghỉ bán rồi.
Theo em miếng H3 chuẩn phải có tem và serie chống hàng giả, mút giữ được độ dính và độ cứng trong suốt quá trình sử dụng, chữ trên mút phải sắc nét( nhất là chữ DHS nhỏ xíu), ngoài ra còn có mùi hôi đặc trưng. Mời các bác bổ sung thêm :)
nguồn a Định @langngoi ko lúc nào phải lăn tăn bác ah :D kể từ market cho đến pro, NT cam, xanh

ngocbg

Trung Uý
hàng cua potay_87 rất chuẩn hàng nội địa trung quốc. mình đánh còn thấy bền gấp mấy lần hàng pro của phobongban

AndroCS7

Đại Tá
Thấy nhiều bác trên dd mua h3 của bác ấy e cũng yên tâm phần nào rồi :)
Bác có mặt nào đang lăn tăn fake hay xịn cứ mang qua ngồi trà đá a Định kiểm định dc ngay. Nhờ chăm ngồi cafe trà đá với a Định nên m cũng có thêm chút ít kiến thức về nhận biết H3 hehe

Hưng liquin

Binh Nhì
theo em các bác cứ mua H3 market vs H3 neo r đem về tune , đánh thoải mái, đỡ lăn tăn hàng giả hàng thật :)))))
có 350-400 xài vừa sướng vừa ngon :v cần gì mua mặt tận hơn triệu về r xài dc có 1-2 tháng phải thay :) con bộ trưởng chơi thế cũng chết :v
ahihi

lamtq

Đại Tá
theo em các bác cứ mua H3 market vs H3 neo r đem về tune , đánh thoải mái, đỡ lăn tăn hàng giả hàng thật :)))))
có 350-400 xài vừa sướng vừa ngon :v cần gì mua mặt tận hơn triệu về r xài dc có 1-2 tháng phải thay :) con bộ trưởng chơi thế cũng chết :v
ahihi
350-400 vẫn có hàng giả với hàng lọai kém chất lượng. với cũng = cái Ten cũ còn dùng ok. Tớ đi làm r mà còn lăn tăn, ae Sv hay ng chưa có đk sao ko lăn tăn hả b:confused::confused::cool::cool:

AndroCS7

Đại Tá
Tiện đây m còn dư 1 mặt H3 market mới 100% lấy của a Định để dùng dần mà mới bỏ tàu nên đem thanh lý hết, nếu bác cần cứ pm m nhé ^^

Hưng liquin

Binh Nhì
350-400 vẫn có hàng giả với hàng lọai kém chất lượng. với cũng = cái Ten cũ còn dùng ok. Tớ đi làm r mà còn lăn tăn, ae Sv hay ng chưa có đk sao ko lăn tăn hả b:confused::confused::cool::cool:
a ơi, H3 vs H3 neo giờ thuộc gần như giá rẻ mà ngon lành cành đào nhất r mà a , chứ giờ mua sao được tầm giá đó mà dc mặt ngon . e ko biết thật giả ntn, nhưng e ms lấy về con H3 neo có 3 lít :v mềm, cắn xoáy đánh sướng vãi :)
thực ra ng việt ta có xu hướng thích đồ xịn, cứ phải ten hay gì cơ ms đnáh hay còn những mặt như H3 market hay H3 NEO market thì chê lên chê xuống, so đi so lại :)

wh_qn87

Đại Tá
Có bác nào chơi H3 mà bọ dính keo vào mặt vợt( mặt tiếp xúc bóng) mà ko thể tẩy đc ko? Bị dính tí haifu, ko thể tẩy đc, mặt vẫn mới mà trông nhom nhem. @potay_87 biết cách làm sạch ko?

ngochuongnt

Trung Uý
Có bác nào chơi H3 mà bọ dính keo vào mặt vợt( mặt tiếp xúc bóng) mà ko thể tẩy đc ko? Bị dính tí haifu, ko thể tẩy đc, mặt vẫn mới mà trông nhom nhem. @potay_87 biết cách làm sạch ko?
Chắc không chỉ riêng H3 đâu ạ. Em cũng không cẩn thận bị 1 vết haifu vào mặt vợt nhìn nó giống như bị đem đi hơ lửa

wh_qn87

Đại Tá
haifu thì chịu rồi bác. nó có dung môi vào mặt là ko tẩy đc.
Chắc không chỉ riêng H3 đâu ạ. Em cũng không cẩn thận bị 1 vết haifu vào mặt vợt nhìn nó giống như bị đem đi hơ lửa
Chấm xăng thơm lau nhẹ là hết bác nhé
Mình dùng cả nc tẩy móng tay của mấy chị em đều ko đc. Để mai mình thử với xăng xem, mà cứ phải xăng thơm ah? Xăng A92 ko đc sao?

Bình luận từ Facebook