Các bác Hải Phòng cho e hỏi

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Dũng Vima vẫn còn day dứt với anh thế nhỉ-chú có thích mặc áo của tuyển Đức ko anh tặng chú một bộ luôn....3 bóng....Axelo

dung.vima

Moderator
Dũng Vima vẫn còn day dứt với anh thế nhỉ-chú có thích mặc áo của tuyển Đức ko anh tặng chú một bộ luôn....3 bóng....Axelo

Chiều nay sang em ngay và luôn anh nhé !!! Để hôm khác là em ở nhà cưới vợ nghỉ bóng bàn tạm 1 thời gian rồi đấy

malong_85hp

Đại Uý
Em mặc màu gì?đen hay đỏ đây.anh cũng đang chưa có áo đấu cho giải này đây.em chủ động giao dịch với chú em Nhã đi nhé...Axelo
Tuyên bố là Đức đen - Đức đỏ e có đủ cả nhé! Kèo 3 quả mà lại sân khách thế này, a Nghĩa quả là xứng danh đàn anh! Axelo!!! :D

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Dung Vima mấy giờ thử áo để anh còn biết đường nhỉ-em đâu rồi,nếu anh ko nhầm thì trang phục của tuyển Đức là có cả quần và tất đấy Dũng ạ...Axelo

dung.vima

Moderator
Dung Vima mấy giờ thử áo để anh còn biết đường nhỉ-em đâu rồi,nếu anh ko nhầm thì trang phục của tuyển Đức là có cả quần và tất đấy Dũng ạ...Axelo

Kiểu như anh Nghĩa nhìn thấy tiền bộ đội đánh rơi ấy nhỉ :)
Thôi thế này. Anh em mình cứ làm 5 đồng rồi tự đi mua đồ cho tiện.
Coi như em tài trợ bác bộ trang phục thi đấu . Còn Bác có nhận hay không thì tùy tâm :)

vietcan

Đại Tá
Ấyuote="malong_85hp, post: 305084, member: 8564"]E cứ đứng giữa làm kèo: a Nghĩa axelo (+2-0-2) - a.Việt cận: 50 bia :D[/quote]
Ấy ấy.các hạ đánh giá cao tại hạ quá.giang hồ lại nổi sóng,tại hạ sao gánh vác.xin cho tại hạ 2 chữ "bình yên".nay võ công tại hạ đã sa sút nên tránh gió là chính.bản mỗ đang cần cho nương thân.xin huynh đài đính chính lại thông tin kẻo khiến tại hạ lâm nguy.đa tạ, đa tạ.

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Làm gì mà anh đã run thế,có thì cũng đóng góp cho anh em một trận Bia toàn Quốc thì có đáng là bao,em nghe Giang Hồ nó đồn là anh đục chọi cũng ghê hết cả người lên đây này.anh góp Bia,em góp Ghẹ-mà ghẹ Hải Phòng thì chắc chắn một điều là ko làm anh phải buồn nữa rồi...Axelo

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Hay đấy! 2 ae cố gắng cống hiến nhé! Thua thắng cũng cập nhật lên diễn đàn ngay cho mọi ng bít nhé! :)
Hôm nay thời tiết ko được đẹp cho lắm,chú Dũng Vima nhường anh nên anh xin chân thành cảm ơn,với tỉ số 3-1,chưa phản ánh đúng cục diện trận đấu.Hẹn một ngày gần đây mình đấu lại trận lượt về...Axelo

vietcan

Đại Tá
Âquote="doccothankiem_hp, post: 305407, member: 11627"]Làm gì mà anh đã run thế,có thì cũng đóng góp cho anh em một trận Bia toàn Quốc thì có đáng là bao,em nghe Giang Hồ nó đồn là anh đục chọi cũng ghê hết cả người lên đây này.anh góp Bia,em góp Ghẹ-mà ghẹ Hải Phòng thì chắc chắn một điều là ko làm anh phải buồn nữa rồi...Axelo[/quote]
Ầy zà.giang hồ giờ hiểm ác.các hạ chớ tin lời đồn thổi.tại hạ mong chốn nương thân.võ công 10phần nay còn 6.chỉ đủ dưỡng thân.mong các hạ chớ có manh động khiến tình bằng hữu chưa kết đã phai.xin đa tạ

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Các Hạ đi hành tẩu Giang Hồ ắt phải có tuyệt chiêu.các hạ ko để ý đó thôi chứ các hạ đang giao dịch với Độc cô thần kiếm-một trong những sát thủ chuyên nghiệp của HP.chuyên đi giết sao diệt quái với đòn Cửu Âm Chân Kinh -Nhất Dương Chỉ khiến đối thủ chết đứng, tiếp theo đơn giản vô cùng là chỉ việc Phế bỏ võ công...Axelo

vietcan

Đại Tá
te="doccothankiem_hp, post: 305446, member: 11627"]Các Hạ đi hành tẩu Giang Hồ ắt phải có tuyệt chiêu.các hạ ko để ý đó thôi chứ các hạ đang giao dịch với Độc cô thần kiếm-một trong những sát thủ chuyên nghiệp của HP.chuyên đi giết sao diệt quái với đòn Cửu Âm Chân Kinh -Nhất Dương Chỉ khiến đối thủ chết đứng, tiếp theo đơn giản vô cùng là chỉ việc Phế bỏ võ công...Axelo[/quote]
Thiện tại.các hạ hiểu nhầm ý của tại hạ rồi.tại hạ đang tìm nơi quy ẩn,tu thân dưỡng khí.quy y cửa Phật.nay các hạ cứ ép bản mỗ quay về chốn cũ,đao vung máu chảy.e rằng giang hồ ko phục.đành rằng máu chảy đầu rơi,há uổng công con đường hướng thiện của bản mỗ...kính

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Ha ha ha.mình sẽ tư vấn cho bạn sang cục xuất bản truyện kiếm Hiệp nha?bạn viết nghe hay quá,thôi dẹp chuyện Giang Hồ sang một bên nha,mình giao lưu bóng ban thôi-hẹn ngày đón tiếp bạn nhé...Axelo

Bình luận từ Facebook